பைனான்சியர் அன்புசெழியன் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு - 3 தனிப்படைகள் அமைத்து கைது செய்ய தீவிரம் | நாமக்கல்: பண்ணை முட்டை கொள்முதல் விலை 20 காசுகள் சரிவடைந்து, ரூ.4.85 காசுகளாக விலை நிர்ணயம். | கோவை: சித்தாபுதூரில் உள்ள நியாய விலைக் கடை முன்பு ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்ட திமுகவினர் கைது | ஜெயலலிதா மரணம் - விசாரணை தொடங்கியது | 2018 ஆம் ஆண்டில் உலகை உலுக்கும் பெரும் பூகம்பங்கள் ஏற்படும் விஞ்ஞானிகள் எச்சரிக்கை | பணப்பற்றாக்குறையால் 325 பணிமனைகளில் 286 பணிமனைகள் மற்றும் பேருந்துகள் அடமானம் வைக்கப்பட்டுள்ளன - விஜயகாந்த் | கந்துவட்டி கும்பலின் மிரட்டலுக்கு ஆளாகும் தயாரிப்பாளர்களை காப்பாற்ற தயாராக இருக்கிறோம்: விஷால் |

சினிமா செய்திகள்

’கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் கூட்டத்திற்கு அழைப்பில்லை’ நடிகர் கமல்ஹாசன் விளக்கம் + "||" + No invite Communist Party meeting Actor Kamal Haasan

’கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் கூட்டத்திற்கு அழைப்பில்லை’ நடிகர் கமல்ஹாசன் விளக்கம்

’கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் கூட்டத்திற்கு அழைப்பில்லை’  நடிகர் கமல்ஹாசன் விளக்கம்
கேரளாவில் நடக்கும் மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் கூட்டத்திற்கு தனக்கு அழைப்பில்லை என நடிகர் கமல்ஹாசன் கூறி உள்ளார்.
சென்னை

கோழிகோட்டில் வரும் சனிக்கிழமை மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் கூட்டம் நடைபெறவுள்ளது. இதில் கமல்ஹாசன் கலந்து கொள்ள போவதாகவும், அக்கட்சியில் இணைய போவதாகவும் தகவல்கள் வெளியாகின.

ஆனால் கமல்ஹாசன் தனது டுவிட்டரில் வெளியிட்டுள்ள பதிவில் மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சி கூட்டத்திற்கு எனக்கு அழைப்பு விடுக்கப்படவில்லை.

இது குறித்து அவர் டுவிட்டரில் கூறி இருப்பதவாது:- 

கேரள சிபிஎம் விழாவிற்கு அழைக்கப்படவில்லை என்று டுவிட்டரில் நடிகர் கமல் தெரிவித்துள்ளார். மேலும் அக்டோபர் இறுதி வரை, அனைத்து சனிக்கிழமைகளிலும் பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியின் படப்பிடிப்புகள் இருப்பதாக குறிப்பிட்டுள்ளார்.