பைனான்சியர் அன்புசெழியன் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு - 3 தனிப்படைகள் அமைத்து கைது செய்ய தீவிரம் | நாமக்கல்: பண்ணை முட்டை கொள்முதல் விலை 20 காசுகள் சரிவடைந்து, ரூ.4.85 காசுகளாக விலை நிர்ணயம். | கோவை: சித்தாபுதூரில் உள்ள நியாய விலைக் கடை முன்பு ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்ட திமுகவினர் கைது | ஜெயலலிதா மரணம் - விசாரணை தொடங்கியது | 2018 ஆம் ஆண்டில் உலகை உலுக்கும் பெரும் பூகம்பங்கள் ஏற்படும் விஞ்ஞானிகள் எச்சரிக்கை | பணப்பற்றாக்குறையால் 325 பணிமனைகளில் 286 பணிமனைகள் மற்றும் பேருந்துகள் அடமானம் வைக்கப்பட்டுள்ளன - விஜயகாந்த் | கந்துவட்டி கும்பலின் மிரட்டலுக்கு ஆளாகும் தயாரிப்பாளர்களை காப்பாற்ற தயாராக இருக்கிறோம்: விஷால் |

சிறப்பு பேட்டி

விஜய்-அஜித் பற்றி மஞ்சிமா மோகன்! + "||" + actress manjima mohan

விஜய்-அஜித் பற்றி மஞ்சிமா மோகன்!

விஜய்-அஜித் பற்றி மஞ்சிமா மோகன்!
தமிழ் பட உலகுக்கு வரும் பிற மொழி கதாநாயகிகள் அனைவருமே
விஜய், அஜித்துடன் ஜோடியாக நடிக்க வேண்டும் என்ற விருப்பத்தை வெளிப்படுத்துவார்கள். என்றாலும், ஒரு சில கதாநாயகிகளுக்கு மட்டுமே அந்த வாய்ப்பு அமையும்.

இந்த வரிசையில் புதிதாக சேர்ந்திருப்பவர், மஞ்சிமா மோகன். விஜய், அஜித் ஆகிய இரண்டு பேருடனும் நடிப்பது பற்றி இவர் கருத்து தெரிவித்து இருக்கிறார். அவர் கூறும்போது, ‘அஜித் மீது எனக்கு மிகுந்த மரியாதை இருக்கிறது. ஆனால், எனக்கு விஜய்யுடன் நடிக்க வேண்டும் என்ற ஆர்வம் அதிகமாக இருக்கிறது” என்றார்!