பைனான்சியர் அன்புசெழியன் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு - 3 தனிப்படைகள் அமைத்து கைது செய்ய தீவிரம் | நாமக்கல்: பண்ணை முட்டை கொள்முதல் விலை 20 காசுகள் சரிவடைந்து, ரூ.4.85 காசுகளாக விலை நிர்ணயம். | கோவை: சித்தாபுதூரில் உள்ள நியாய விலைக் கடை முன்பு ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்ட திமுகவினர் கைது | ஜெயலலிதா மரணம் - விசாரணை தொடங்கியது | 2018 ஆம் ஆண்டில் உலகை உலுக்கும் பெரும் பூகம்பங்கள் ஏற்படும் விஞ்ஞானிகள் எச்சரிக்கை | பணப்பற்றாக்குறையால் 325 பணிமனைகளில் 286 பணிமனைகள் மற்றும் பேருந்துகள் அடமானம் வைக்கப்பட்டுள்ளன - விஜயகாந்த் | கந்துவட்டி கும்பலின் மிரட்டலுக்கு ஆளாகும் தயாரிப்பாளர்களை காப்பாற்ற தயாராக இருக்கிறோம்: விஷால் |

சிறப்பு பேட்டி

செலவு ரூ.5 கோடி: வரவு ரூ.25 கோடி! சாய் பல்லவி + "||" + Cost crores Credit crores actress sai pallavi

செலவு ரூ.5 கோடி: வரவு ரூ.25 கோடி! சாய் பல்லவி

செலவு ரூ.5 கோடி: வரவு ரூ.25 கோடி! சாய் பல்லவி
‘பிரேமம்’ (மலையாள) படத்தின் மூலம் தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம் ஆகிய 4 மொழி ரசிகர்களுக்கும் அறிமுகமானவர், சாய் பல்லவி.
இவர் நடித்த ‘பிடா’ என்ற தெலுங்கு படம், ஆந்திராவில் சமீபத்தில் திரைக்கு வந்து வெற்றிகரமாக ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. ரூ.5 கோடியில் தயாரிக்கப்பட்ட இந்த படம், இதுவரை ரூ.25 கோடி வசூல் செய்து இருக்கிறது.

படத்தில், வருன் தேஜ் கதாநாயகனாக நடித்து இருக்கிறார். கதாநாயகி சாய் பல்லவியின் கதாபாத்திரம், ஒட்டு மொத்த ரசிகர்களையும் கவர்ந்துள்ளதால், படம் மிகப்பெரிய வெற்றி பெற்றுள்ளது. இதன் மூலம் சாய் பல்லவியின் ‘மார்க்கெட்’ அந்தஸ்து மேலும் ஒரு படி உயர்ந்து இருக்கிறது.