கனத்த இதயத்தோடுதான் பேருந்து கட்டணம் உயர்த்தப்பட்டுள்ளது; பேருந்து கட்டண உயர்வு தவிர்க்க முடியாது- அமைச்சர் ஜெயக்குமார் | திருவண்ணாமலை தெற்கு மாவட்டம் மற்றும் ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் உள்ள தினகரன் ஆதரவாளர்கள் கட்சியிலிருந்து நீக்கம் - அதிமுக.. | பேருந்து கட்டண உயர்வை கண்டித்து திருவண்ணாமலை, தஞ்சாவூர், அரியலூர், திருவாரூர், அருப்புக்கோட்டை போன்ற பல்வேறு இடங்களில் அரசு மற்றும் தனியார் கல்லூரி மாணவ, மாணவிகள் போராட்டம் | விழுப்புரம் அரசு கலைக்கல்லூரி மாணவ, மாணவிகள் பேருந்து கட்டண உயர்வை கண்டித்து வகுப்பை புறக்கணித்து போராட்டம் | தற்போது நடக்கும் அதிமுக அரசை, யாராலும் அசைக்க முடியாது - நடிகர் ராமராஜன் | மாவட்டந்தோறும் ரஜினி மன்றத்துக்கு மகளிர் அணி தலைவி | அதிமுக எம்எல்ஏ பன்னீர்செல்வம் மீது தாக்குதல் |

கிரிக்கெட்

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் பயிற்சியாளராக ஆனந்த் டேட் நியமனம்; பி.சி.சி.ஐ. தகவல் + "||" + Anand Date appointed as Team India's conditioning coach

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் பயிற்சியாளராக ஆனந்த் டேட் நியமனம்; பி.சி.சி.ஐ. தகவல்

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் பயிற்சியாளராக ஆனந்த் டேட் நியமனம்; பி.சி.சி.ஐ. தகவல்
இங்கிலாந்துக்கு எதிரான கிரிக்கெட் போட்டி தொடர் வருகிற ஜனவரி 15ந்தேதி தொடங்க உள்ள நிலையில் இந்திய அணியின் பயிற்சியாளராக ஆனந்த் டேட் பி.சி.சி.ஐ.யால் இன்று நியமிக்கப்பட்டு உள்ளார்.
புதுடெல்லி,

இது பற்றி இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாடு வாரியம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கை ஒன்றில், இங்கிலாந்திற்கு எதிரான ஒரு நாள் போட்டி தொடர், சர்வதேச டி20 தொடர் மற்றும் பிப்ரவரியில் நடைபெறவுள்ள வங்காளதேசத்திற்கு எதிரான ஒரு டெஸ்ட் போட்டி ஆகியவற்றிற்கான இந்திய அணியின் உடற்கூறு மேம்படுத்துதல் திறன் பயிற்சியாளர் சங்கர் பாசு தனிப்பட்ட காரணங்களுக்காக சிறிது காலம் ஓய்வெடுக்க முடிவு செய்துள்ளார்.  

இந்த தொடர்களுக்கான இந்திய அணியின் உடற்கூறு மேம்படுத்துதல் திறன் பயிற்சியாளராக ஆனந்த் டேட் நியமிக்கப்படுகிறார் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.