தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அரசுக்கு எதிராக செயல்படும் கவர்னரை, மத்திய அரசு திரும்பப் பெற வேண்டும் மனிதநேய மக்கள் கட்சி வலியுறுத்தல்||Humanist-Party-Urges-People
home
முகப்புArrowசெய்திகள்Arrowபிற மாநில செய்திகள்Arrowபுதுச்சேரி
தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அரசுக்கு எதிராக செயல்படும் கவர்னரை, மத்திய அரசு திரும்பப் பெற வேண்டும் மனிதநேய மக்கள் கட்சி வலியுறுத்தல்
கருத்துகள்
0
வாசிக்கப்பட்டது
42
பிரதி
Share
மாற்றம் செய்த நாள்:
செவ்வாய், ஜனவரி 10,2017, 4:30 AM IST
பதிவு செய்த நாள்:
செவ்வாய், ஜனவரி 10,2017, 2:58 AM IST
காரைக்கால்,

தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அரசுக்கு எதிராக செயல்படும் கவர்னர் கிரண்பெடியை மத்திய அரசு திரும்பப்பெற வேண்டும் என்று மனிதநேய மக்கள் கட்சி மாநில பொதுச்செயலாளர் அப்துல்சமது தெரிவித்தார்.

ஆலோசனை கூட்டம்

காரைக்காலில் மனிதநேய மக்கள் கட்சியின் டெல்டா மாவட்ட நிர்வாகிகள் ஆலோசனை கூட்டம் நடைபெற்றது. கூட்டத்திற்கு மாநில பொதுச்செயலாளர் அப்துல்சமது தலைமை தாங்கினார். மாநில அமைப்பு செயலாளர்கள் பாதுஷா(தஞ்சாவூர்), அமீன்(மயிலாடுதுறை) மற்றும் யாகூப்(தாம்பரம்), தலைமை நிர்வாகக்குழு உறுப்பினர் அலாவுதீன் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர்.

கூட்டத்தில் கட்சியின் தேர்தல் அதிகாரி மீரான் மைதீன், மாநில மருத்துவ சேவை அணி செயலாளர் கிதர்முகமது, மாநில மாணவர் இந்தியா செயலாளர் நூர்தீன் மற்றும் தஞ்சை, திருவாரூர், நாகை, காரைக்கால் மாவட்ட நிர்வாகிகள் பலர் கலந்துகொண்டனர். முன்னதாக மாவட்ட செயலாளர் ஷாஜகான் வரவேற்றார். முடிவில் தலைமை செயற்குழு உறுப்பினர் அப்துல்ரஹீம் நன்றி கூறினார்.

கூட்டத்தை தொடர்ந்து பொதுச்செயலாளர் அப்துல்சமது நிருபர்களுக்கு அளித்த பேட்டியில் கூறியதாவது:-

கவர்னரை திரும்ப பெறவேண்டும்

தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியை வறட்சி மாநிலங்களாக அறிவிக்க வேண்டும். பயிர்கள் கருகியதால் வேதனை அடைந்து தற்கொலை செய்து கொண்ட விவசாயிகளின் குடும்பங்களுக்கு இழப்பீடு வழங்கக் கோரியும் மனிதநேய மக்கள் கட்சி சார்பில் தஞ்சாவூரில் வருகிற 19-ந் தேதி தொடர் முழக்க ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தப்படும். இந்த ஆர்ப்பாட்டத்திற்கு தி.மு.க., காங்கிரஸ் மற்றும் கம்யூனிஸ்டு கட்சிகள் உள்ளிட்ட கட்சிகள், விவசாய அமைப்புகள் மற்றும் தோழமை அமைப்புகளை அழைக்க உள்ளோம்.

புதுச்சேரி மாநிலத்தில் மக்களால் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மாநில முதல்-அமைச்சரை செயல்பட விடாமல் தடுத்தும், அதிகாரிகளை மக்கள் நலப்பணியாற்ற விடாமல் தடுத்தும் புதுச்சேரி நிர்வாகத்தை ஸ்தம்பிக்கச் செய்து மக்களுக்கு கிடைக்க வேண்டிய நலத்திட்டங்களை செயல்படுத்த முடியாத சூழ் நிலையை உண்டாக்கி வரும் கவர்னர் கிரண்பெடியை மத்திய அரசு திரும்பப்பெற வேண்டும்.

இவ்வாறு அவர் கூறினார். பேட்டியின்போது மாவட்ட பொருளாளர் ராஜா முகமது, மாவட்ட துணை செயலாளர்கள் சாதிக்அலி, அக்பர்ஷா, காஜாமெய்தீன் உள்ளிட்ட நிர்வாகிகள் பலர் உடனிருந்தனர்.

கருத்துகள்
0
வாசிக்கப்பட்டது
42
பிரதி
Share
DailyThandhi_625x60px.gif

கருத்துக்களை பதிவு செய்ய இங்கே லாக் ஆன் செய்யவும்:
OR
*  
இயல்பாக நீங்கள் ஆங்கிலத்தில் டைப் செய்யும் எழுத்துக்கள் “Space bar” ஐ அழுத்தியவுடன் தமிழில் தோன்றும். உங்கள் எழுத்துக்கள் ஆங்கிலத்தில் இருக்க CTRL+G ஐ அழுத்தவும். மறுபடியும் தமிழில் டைப் செய்ய மீண்டும் CTRL+G ஐ அழுத்தவும்.
அதிகபட்ச எழுத்துக்கள் - 1500
முக்கிய குறிப்பு: தினத்தந்தி இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு தினத்தந்தி நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு webeditor@dt.co.in என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.
அதிக கருத்துக்கள் பதிவு செய்தவர்கள்
img
Bronze 3191 crone
1
img
Bronze 2817 crone
2
img
Bronze 995 crone
3
img
Bronze 832 crone
4