உழைக்கும் மக்களுக்கு எதிராக மத்திய அரசு உள்ளது தா.பாண்டியன் குற்றச்சாட்டு||The-federal-government-is-working-against-the-people
home
முகப்புArrowசெய்திகள்Arrowபிற மாநில செய்திகள்Arrowபுதுச்சேரி
உழைக்கும் மக்களுக்கு எதிராக மத்திய அரசு உள்ளது தா.பாண்டியன் குற்றச்சாட்டு
கருத்துகள்
0
வாசிக்கப்பட்டது
25
பிரதி
Share
மாற்றம் செய்த நாள்:
புதன், ஜனவரி 11,2017, 3:30 AM IST
பதிவு செய்த நாள்:
புதன், ஜனவரி 11,2017, 2:08 AM IST

புதுச்சேரி,

மத்திய அரசு உழைக்கும் மக்களுக்கு எதிராக உள்ளது என்று தா.பாண்டியன் கூறினார்.

ஆண்டு விழா

இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் சோவியத் புரட்சி நூற்றாண்டு விழா, கட்சி உறுப்பினர்களின் குடும்ப சந்திப்பு, கட்சியின் 91–வது ஆண்டு தொடக்கவிழா புதுவை ஜெயராம் திருமண நிலையத்தில் நேற்று நடந்தது.

இந்த நிகழ்ச்சியில் சிறப்பு விருந்தினர்களாக இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சியின் தேசிய செயலாளர் நாராயணா, மூத்த தலைவர் தா.பாண்டியன் ஆகியோர் கலந்துகொண்டனர். புதுவை மாநில செயலாளர் விசுவநாதன், முன்னாள் எம்.எல்.ஏ. நாரா.கலைநாதன் உள்பட பலர் நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொண்டனர்.

நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொண்ட தா.பாண்டியன் நிருபர்களிடம் கூறியதாவது:–

இயற்கையின் சோதனை

இன்னும் சில தினங்களில் பொங்கல் பண்டிகை வர உள்ளது. ஆனால் மக்கள் மத்தியில் மகிழ்ச்சி இல்லை. 2017–ம் ஆண்டு துயரத்தோடு பிறந்தது. 2016–ம் ஆண்டு நம்மை சோதித்தது. இயற்கையின் சோதனை ஒருபுறம், மனிதனின் ஆணவம் ஒருபுறம் என உள்ளது.

120 கோடி மக்கள் வாழும் நாட்டில் நிர்வாகத்தை சரியாக நடத்த தெரியவில்லை. ரூபாய் நோட்டு அச்சடிப்பது என்பது பல நூற்றாண்டுகளாக இருந்து வருகிறது. கருப்பு பணம் வைத்திருப்பவர்களை தண்டிக்க சட்டம் உள்ளது. அதை கண்காணிக்க தனி இலாகா உள்ளது.

இந்தியாவில் வருமான வரி செலுத்துபவர்கள் 1 சதவீதம் பேர்தான் என்று கூறுகிறார்கள். அப்படியானால் மற்றவர்கள் எல்லாம் வரிகட்டவில்லையா? ஒவ்வொரு பொருட்கள் வாங்கும்போதும் அதற்குரிய வரியை அனைத்து தரப்பு மக்களும் செலுத்துகின்றனர்.

நாகரீகத்தை அழிப்பது...

கடந்த நவம்பர் மாதம் 8–ந்தேதி ரூபாய் நோட்டுகள் செல்லாது என்ற அறிவிப்பினை பிரதமர் அறிவித்தார். அதன்பின் இந்த பிரச்சினை தொடர்பாக 60 நாட்களில் 55 அறிவிப்புகளை வெளியிட்டுள்ளார். இதனால் மக்கள் துன்பத்தில் ஆழ்ந்துள்ளனர்.

தமிழ்நாட்டையும், தமிழர் நாகரீகத்தையும் அழிப்பதும், அவமானப்படுத்துவதுதான் நரேந்திர மோடி அரசின் வேலையாக உள்ளது.

உழைக்கும் மக்களுக்கு எதிரான அரசு

தமிழர்கள் பாரம்பரியமாக ஏறுதழுவுதல் போட்டியை நடத்தி வருகிறார்கள். இந்த ஏறுதழுவுதல் போட்டியில் வெல்லும் ஆண்மகனைத்தான் பெண்கள் விரும்பி மணந்தார்கள். தமிழர்களின் பாரம்பரியம் தெரியாதவர்கள் இதை தடுக்கப் பார்க்கிறார்கள். இதுதொடர்பான வழக்கு 4 வருடங்களாக நடக்கிறது.

தமிழர்களின் கலாசாரத்தின் ஆணிவேரை அறுப்பது, சமஸ்கிருதத்தை திணிப்பது என உழைக்கும் மக்களுக்கு எதிராக மத்திய அரசு உள்ளது.

இவ்வாறு தா.பாண்டியன் கூறினார்.

கருத்துகள்
0
வாசிக்கப்பட்டது
25
பிரதி
Share
DailyThandhi_625x60px.gif

கருத்துக்களை பதிவு செய்ய இங்கே லாக் ஆன் செய்யவும்:
OR
*
இயல்பாக நீங்கள் ஆங்கிலத்தில் டைப் செய்யும் எழுத்துக்கள் “Space bar” ஐ அழுத்தியவுடன் தமிழில் தோன்றும். உங்கள் எழுத்துக்கள் ஆங்கிலத்தில் இருக்க CTRL+G ஐ அழுத்தவும். மறுபடியும் தமிழில் டைப் செய்ய மீண்டும் CTRL+G ஐ அழுத்தவும்.
அதிகபட்ச எழுத்துக்கள் - 1500
முக்கிய குறிப்பு: தினத்தந்தி இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு தினத்தந்தி நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு webeditor@dt.co.in என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.
அதிக கருத்துக்கள் பதிவு செய்தவர்கள்
img
Bronze 3191 crone
1
img
Bronze 2797 crone
2
img
Bronze 995 crone
3
img
Bronze 832 crone
4