ஜல்லிக்கட்டு நடத்தக்கோரி மாணவர்கள் ரெயில் மறியல் போராட்டம்||Demanding-jallikattuStudents-picket-rail
home
முகப்புArrowசெய்திகள்Arrowபிற மாநில செய்திகள்Arrowபுதுச்சேரி
ஜல்லிக்கட்டு நடத்தக்கோரி மாணவர்கள் ரெயில் மறியல் போராட்டம்
கருத்துகள்
0
வாசிக்கப்பட்டது
26
பிரதி
Share
மாற்றம் செய்த நாள்:
புதன், ஜனவரி 11,2017, 3:15 AM IST
பதிவு செய்த நாள்:
புதன், ஜனவரி 11,2017, 2:09 AM IST

புதுச்சேரி,

ஜல்லிக்கட்டு நடத்தக்கோரி மாணவர்கள் ரெயில் மறியல் போராட்டம் நடத்தினர்.

ரெயில் மறியல் போராட்டம்

பொங்கல் பண்டிகை விடுமுறையை கட்டாய விடுமுறையில் இருந்து மத்திய அரசு நீக்கியுள்ளது. இதற்கு தமிழகம் மற்றும் புதுவையில் கடும் எதிர்ப்பு கிளம்பி உள்ளது. மத்திய அரசின் இந்த செயல்பாடை கண்டித்தும், ஜல்லிக்கட்டு நடத்தக்கோரியும், மத்திய அரசுக்கு ஆதரவாக செயல்படும் கவர்னர் கிரண்பெடியை திரும்பப்பெற வேண்டும் என்று வலியுறுத்தியும் மாணவர் கூட்டமைப்பு சார்பில் நேற்று ரெயில் மறியல் போராட்டம் நடந்தது.

மாணவர் கூட்டமைப்பு தலைவர் பூபாலன் தலைமை தாங்கினார். போராட்டத்தில் பொதுச்செயலாளர் முருகன், செயலாளர் பாலாஜி, ரமேஷ் உள்பட அரசு சட்டக்கல்லூரி மாணவர்கள், தாகூர் கலைக்கல்லூரி மாணவர்கள் 20–க்கும் மேற்பட்டோர் கலந்து கொண்டனர். நேற்று காலை புதுவையில் இருந்து திருப்பதி புறப்படத் தயாராக நிறுத்தி வைக்கப்பட்டு இருந்த ரெயில் என்ஜினின் மீது ஏறி போராட்டம் நடத்தினர். அப்போது அவர்கள் மத்திய அரசுக்கு எதிராக கோ‌ஷங்களை எழுப்பினர்.

தள்ளுமுள்ளு

இதுபற்றிய தகவல் அறிந்த உடன் ஒதியஞ்சாலை போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து சென்று மாணவர்களிடம் சமாதான பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார். ஆனால் அவர்கள் போராட்டத்தை கைவிடவில்லை. இதனை தொடர்ந்து போலீசாருக்கும், மாணவர்களுக்கும் இடையே தள்ளுமுள்ளு ஏற்பட்டது. இதனால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. இதனைத் தொடர்ந்து போலீசார் மாணவர்கள் அங்கிருந்து அப்புறப்படுத்தினர்.

கருத்துகள்
0
வாசிக்கப்பட்டது
26
பிரதி
Share
DailyThandhi_625x60px.gif

கருத்துக்களை பதிவு செய்ய இங்கே லாக் ஆன் செய்யவும்:
OR
*
இயல்பாக நீங்கள் ஆங்கிலத்தில் டைப் செய்யும் எழுத்துக்கள் “Space bar” ஐ அழுத்தியவுடன் தமிழில் தோன்றும். உங்கள் எழுத்துக்கள் ஆங்கிலத்தில் இருக்க CTRL+G ஐ அழுத்தவும். மறுபடியும் தமிழில் டைப் செய்ய மீண்டும் CTRL+G ஐ அழுத்தவும்.
அதிகபட்ச எழுத்துக்கள் - 1500
முக்கிய குறிப்பு: தினத்தந்தி இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு தினத்தந்தி நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு webeditor@dt.co.in என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.
அதிக கருத்துக்கள் பதிவு செய்தவர்கள்
img
Bronze 3191 crone
1
img
Bronze 2794 crone
2
img
Bronze 995 crone
3
img
Bronze 832 crone
4