முதல்-அமைச்சராக எப்போது ஆகவேண்டும் என்பதை சசிகலாதான் முடிவுசெய்ய வேண்டும் - மைத்ரேயன்||Sasikala-to-decide-when-she-wants-to-become-TN-CM
home
முதல்-அமைச்சராக எப்போது ஆகவேண்டும் என்பதை சசிகலாதான் முடிவுசெய்ய வேண்டும் - மைத்ரேயன்
கருத்துகள்
0
வாசிக்கப்பட்டது
31
பிரதி
Share
மாற்றம் செய்த நாள்:
திங்கள் , ஜனவரி 09,2017, 3:47 PM IST
பதிவு செய்த நாள்:
திங்கள் , ஜனவரி 09,2017, 3:47 PM IST
சென்னை, 

தமிழக முதல்-அமைச்சராக எப்போது ஆகவேண்டும் என்பதை சசிகலாதான் முடிவுசெய்ய வேண்டும் என்று அக்கட்சியின் மாநிலங்களவை உறுப்பினர் மைத்ரேயன் பேசிஉள்ளார். 

அ.தி.மு.க. பொதுச்செயலாளரும், தமிழகத்தின் முதல்- அமைச்சருமாக இருந்து வந்த ஜெயலலிதாவின் மறைவுக்கு பிறகு, புதிய முதல்-அமைச்சராக ஓ.பன்னீர்செல்வம் பதவி ஏற்றுக்கொண்டார். அவருடைய தோழி சசிகலா அ.தி.மு.க. பொதுச்செயலாளராக பொறுப்பேற்றார். இதனையடுத்து தமிழக முதல்–அமைச்சராக சசிகலா பொறுப்பேற்று வழி நடத்தவேண்டும் என்று கோரிக்கையானது கட்சி தலைமையில் வலுத்து உள்ளது. தமிழக அமைச்சர்களும், கட்சியின் மூத்த நிர்வாகிகளும் சசிகலா முதல்-அமைச்சராக வேண்டும் என்று வலியுறுத்தி வருகின்றனர். 

சென்னையில் நடைபெறும் இந்தியா டுடே கருத்தரங்கில் அக்கட்சியின் மாநிலங்களவை உறுப்பினர் மைத்ரேயன் பேசுகையில், தமிழக முதல்-அமைச்சராக சசிகலா பொறுப்பு ஏற்க கட்சி தயாராக உள்ளது என்பதை குறிப்பிட்டு உள்ளார். செய்தியாளரின் கேள்விக்கு பதிலளித்து பேசிஉள்ள மைத்ரேயன், “தமிழக முதல்-அமைச்சராக எப்போது பதவியேற்க வேண்டும் என்பதை சசிகலாதான் முடிவுசெய்ய வேண்டும். நாங்கள் எதுவும் சொல்ல முடியாது,” என்று கூறிஉள்ளார். அதிமுக கட்சியின் பொதுச்செயலாளராக உள்ளவரே முதல்-அமைச்சராக வேண்டும் என்ற கோரிக்கையாது நிர்வாகிகள் மத்தியில் உள்ளது.
கருத்துகள்
0
வாசிக்கப்பட்டது
31
பிரதி
Share
DailyThandhi_625x60px.gif

கருத்துக்களை பதிவு செய்ய இங்கே லாக் ஆன் செய்யவும்:
OR
*
இயல்பாக நீங்கள் ஆங்கிலத்தில் டைப் செய்யும் எழுத்துக்கள் “Space bar” ஐ அழுத்தியவுடன் தமிழில் தோன்றும். உங்கள் எழுத்துக்கள் ஆங்கிலத்தில் இருக்க CTRL+G ஐ அழுத்தவும். மறுபடியும் தமிழில் டைப் செய்ய மீண்டும் CTRL+G ஐ அழுத்தவும்.
அதிகபட்ச எழுத்துக்கள் - 1500
முக்கிய குறிப்பு: தினத்தந்தி இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு தினத்தந்தி நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு webeditor@dt.co.in என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.
அதிக கருத்துக்கள் பதிவு செய்தவர்கள்
img
Bronze 3191 crone
1
img
Bronze 2787 crone
2
img
Bronze 984 crone
3
img
Bronze 832 crone
4