தி.மு.க. செயல் தலைவர்: மு.க.ஸ்டாலினுக்கு வாழ்த்து||MK-Stalin-greeting
home
தி.மு.க. செயல் தலைவர்: மு.க.ஸ்டாலினுக்கு வாழ்த்து
கருத்துகள்
0
வாசிக்கப்பட்டது
54
பிரதி
Share
மாற்றம் செய்த நாள்:
வியாழன் , ஜனவரி 12,2017, 12:45 AM IST
பதிவு செய்த நாள்:
வியாழன் , ஜனவரி 12,2017, 12:18 AM IST
சென்னை,

தி.மு.க. செயல் தலைவராக பொறுப்பேற்ற மு.க.ஸ்டாலினுக்கு பல்வேறு தரப்பினரும் வாழ்த்து தெரிவித்து வருகின்றனர். நேற்று அண்ணா அறிவாலயம் வந்த மு.க.ஸ்டாலினை தொண்டர்கள் உற்சாகம் பொங்க வரவேற்றனர்.

நடிகர் பிரபு, தொழிலதிபர் வி.ஜி.சந்தோசம், இந்திய ஜனநாயக கட்சி பொதுச்செயலாளர் பி.ஜெயசீலன், நடிகர் மோகன்பாபு, ஓட்டல் சங்க நிர்வாகி வாசுதேவன், ராமச்சந்திரா மருத்துவமனை வெங்கடாசலம், துபாய் தமிழ்சங்க நிறுவனர் ரமேஷ் விஸ்வநாதன் உள்பட பலர் நேற்று மு.க.ஸ்டாலினுக்கு வாழ்த்து தெரிவித்தனர்.
கருத்துகள்
0
வாசிக்கப்பட்டது
54
பிரதி
Share
DailyThandhi_625x60px.gif

கருத்துக்களை பதிவு செய்ய இங்கே லாக் ஆன் செய்யவும்:
OR
*  
இயல்பாக நீங்கள் ஆங்கிலத்தில் டைப் செய்யும் எழுத்துக்கள் “Space bar” ஐ அழுத்தியவுடன் தமிழில் தோன்றும். உங்கள் எழுத்துக்கள் ஆங்கிலத்தில் இருக்க CTRL+G ஐ அழுத்தவும். மறுபடியும் தமிழில் டைப் செய்ய மீண்டும் CTRL+G ஐ அழுத்தவும்.
அதிகபட்ச எழுத்துக்கள் - 1500
முக்கிய குறிப்பு: தினத்தந்தி இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு தினத்தந்தி நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு webeditor@dt.co.in என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.
அதிக கருத்துக்கள் பதிவு செய்தவர்கள்
img
Bronze 3191 crone
1
img
Bronze 2817 crone
2
img
Bronze 995 crone
3
img
Bronze 832 crone
4