நடிகர் மனோபாலா மீது புகார் கமி‌ஷனர் அலுவலகத்தில் மனு||The-complaint-against-the-actor-Manobala
home
நடிகர் மனோபாலா மீது புகார் கமி‌ஷனர் அலுவலகத்தில் மனு
கருத்துகள்
0
வாசிக்கப்பட்டது
63
பிரதி
Share
மாற்றம் செய்த நாள்:
வியாழன் , ஜனவரி 12,2017, 1:23 AM IST
பதிவு செய்த நாள்:
வியாழன் , ஜனவரி 12,2017, 1:23 AM IST
சென்னை,

சென்னை நங்கநல்லூரை சேர்ந்தவர் சினி சரவணன். அ.தி.மு.க.வைச் சேர்ந்த இவர் சினிமாவிலும் நடித்துள்ளார். சென்னை போலீஸ் கமி‌ஷனர் அலுவலகத்தில் இவர் நேற்று புகார் மனு ஒன்றைக் கொடுத்தார்.

அதில் கூறியிருப்பதாவது:–

அ.தி.மு.க.வின் பேச்சாளரும், நகைச்சுவை நடிகருமான மனோபாலா வாட்ஸ்–அப்பில் அ.தி.மு.க. பொதுச்செயலாளர் சசிகலா பற்றியும், முதல்–அமைச்சர் ஓ.பன்னீர்செல்வம் பற்றியும் தவறான அவதூறு தகவல்களை வெளியிட்டுள்ளார். அவர் மீது சட்டப்பூர்வ நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும்.

இவ்வாறு புகார் மனுவில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதேபோல சென்னை பெரம்பூரைச் சேர்ந்த சத்தீஸ்வரி (வயது25) என்ற இளம்பெண்ணும் போலீஸ் கமி‌ஷனர் அலுவலகத்தில் புகார் மனு ஒன்றை கொடுத்தார்.

அந்த புகார் மனுவில், மறைந்த முன்னாள் முதல்–அமைச்சர் ஜெயலலிதாவின் அண்ணன் மகள் ஜெ.தீபாவின் ஆதரவாளராக நான் இருக்கிறேன். இதனால் என்னைப்பற்றி வாட்ஸ்–அப்பில் தவறான தகவல்களை பரப்புகிறார்கள். உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இந்த புகார் மனுக்கள் சைபர் கிரைம் போலீஸ் விசாரணைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளன.
கருத்துகள்
0
வாசிக்கப்பட்டது
63
பிரதி
Share
DailyThandhi_625x60px.gif

கருத்துக்களை பதிவு செய்ய இங்கே லாக் ஆன் செய்யவும்:
OR
*  
இயல்பாக நீங்கள் ஆங்கிலத்தில் டைப் செய்யும் எழுத்துக்கள் “Space bar” ஐ அழுத்தியவுடன் தமிழில் தோன்றும். உங்கள் எழுத்துக்கள் ஆங்கிலத்தில் இருக்க CTRL+G ஐ அழுத்தவும். மறுபடியும் தமிழில் டைப் செய்ய மீண்டும் CTRL+G ஐ அழுத்தவும்.
அதிகபட்ச எழுத்துக்கள் - 1500
முக்கிய குறிப்பு: தினத்தந்தி இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு தினத்தந்தி நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு webeditor@dt.co.in என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.
அதிக கருத்துக்கள் பதிவு செய்தவர்கள்
img
Bronze 3191 crone
1
img
Bronze 2817 crone
2
img
Bronze 995 crone
3
img
Bronze 832 crone
4