ஜல்லிக்கட்டு தமிழர்களின் பாரம்பரிய விளையாட்டு ஐகோர்ட்டு மூத்த நீதிபதி பேச்சு||High-Court-senior-judge-Speech
home
ஜல்லிக்கட்டு தமிழர்களின் பாரம்பரிய விளையாட்டு ஐகோர்ட்டு மூத்த நீதிபதி பேச்சு
கருத்துகள்
0
வாசிக்கப்பட்டது
70
பிரதி
Share
மாற்றம் செய்த நாள்:
வியாழன் , ஜனவரி 12,2017, 2:23 AM IST
பதிவு செய்த நாள்:
வியாழன் , ஜனவரி 12,2017, 2:23 AM IST
சென்னை,

பொங்கல் பண்டிகை

சென்னை ஐகோர்ட்டு வக்கீல்கள் சங்கத்தின் சார்பில் நேற்று பொங்கல் விழா கொண்டாடப்பட்டது. இந்த விழாவுக்கு வக்கீல் சங்கத்தின் தலைவர் ஜி.மோகனகிருஷ்ணன் தலைமை தாங்கினார். துணை தலைவர் ஆர்.சுதா, பொருளாளர் எஸ்.காமராஜ் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். விழாவில் தலைமை நீதிபதி சஞ்சய்கிஷன் கவுல், மூத்த நீதிபதிகள் ஹூலுவாடி ஜி.ரமேஷ், எம்.ஜெயசந்திரன், எம்.வி.முரளிதரன் ஆகியோர் கலந்து கொண்டு சிறப்புரையாற்றினார்கள்.

தலைமை நீதிபதி சஞ்சய்கிஷன் கவுல் பேசும்போது, ‘ஒவ்வொரு மாநிலத்திலும் அந்தந்த மாநில கலாசாரத்துக்கு ஏற்ப புத்தாண்டை வரவேற்கிறார்கள். ஒவ்வொரு புத்தாண்டையும், தமிழர்கள் பாரம்பரிய கலாசார விழாவான பொங்கல் பண்டிகையோடு வரவேற்கின்றனர். ஆனால், தற்போது தமிழகத்தில் கடுமையான வறட்சி ஏற்பட்டுள்ளது. அதனால், இந்த ஆண்டு பொங்கல் பண்டிகை விவசாய பெருமக்களுக்கு சிறப்பாக இருக்காது. எனவே, வறட்சியால் வாடும் விவசாயிகளுக்கு வக்கீல்கள் தங்களால் முடிந்த உதவிகளை செய்ய வேண்டும்’ என்று கூறினார்.

ஜல்லிக்கட்டு


மூத்த நீதிபதி ஹூலுவாடி ஜி.ரமேஷ் பேசும்போது, ‘பொங்கல் பண்டிகையை முன்னிட்டு தமிழகத்தில் ஜல்லிக்கட்டு நடத்தப்பட்டன. இந்த ஜல்லிக்கட்டு போட்டி என்பது பல நூற்றாண்டுகளாக தமிழகத்தில் நடந்து வந்துள்ளது. இது தமிழர்களின் பாரம்பரிய விளையாட்டு என்பதிலும் மாற்றுக்கருத்து கிடையாது. ஆனால், இந்த ஜல்லிக்கட்டில் மாடுகள் சில கொடுமைப்படுத்தப்படுவதால், அதற்கு சுப்ரீம் கோர்ட்டு தடை விதித்துள்ளது’ என்று பேசினார்.

முன்னதாக சங்கத்தின் செயலாளர் ஆர்.கிருஷ்ணகுமார் அனைவரையும் வரவேற்றார். நூலகர் ஜி.ராஜேஷ் நன்றி கூறினார். நிகழ்ச்சியை மூத்த செயற்குழு உறுப்பினர்கள் வி.நன்மாறன், டி.ஆர்.தாரா ஆகியோர் தொகுத்து வழங்கினார்கள். 
கருத்துகள்
0
வாசிக்கப்பட்டது
70
பிரதி
Share
DailyThandhi_625x60px.gif

கருத்துக்களை பதிவு செய்ய இங்கே லாக் ஆன் செய்யவும்:
OR
*  
இயல்பாக நீங்கள் ஆங்கிலத்தில் டைப் செய்யும் எழுத்துக்கள் “Space bar” ஐ அழுத்தியவுடன் தமிழில் தோன்றும். உங்கள் எழுத்துக்கள் ஆங்கிலத்தில் இருக்க CTRL+G ஐ அழுத்தவும். மறுபடியும் தமிழில் டைப் செய்ய மீண்டும் CTRL+G ஐ அழுத்தவும்.
அதிகபட்ச எழுத்துக்கள் - 1500
முக்கிய குறிப்பு: தினத்தந்தி இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு தினத்தந்தி நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு webeditor@dt.co.in என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.
அதிக கருத்துக்கள் பதிவு செய்தவர்கள்
img
Bronze 3191 crone
1
img
Bronze 2817 crone
2
img
Bronze 995 crone
3
img
Bronze 832 crone
4