கனத்த இதயத்தோடுதான் பேருந்து கட்டணம் உயர்த்தப்பட்டுள்ளது; பேருந்து கட்டண உயர்வு தவிர்க்க முடியாது- அமைச்சர் ஜெயக்குமார் | திருவண்ணாமலை தெற்கு மாவட்டம் மற்றும் ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் உள்ள தினகரன் ஆதரவாளர்கள் கட்சியிலிருந்து நீக்கம் - அதிமுக.. | பேருந்து கட்டண உயர்வை கண்டித்து திருவண்ணாமலை, தஞ்சாவூர், அரியலூர், திருவாரூர், அருப்புக்கோட்டை போன்ற பல்வேறு இடங்களில் அரசு மற்றும் தனியார் கல்லூரி மாணவ, மாணவிகள் போராட்டம் | விழுப்புரம் அரசு கலைக்கல்லூரி மாணவ, மாணவிகள் பேருந்து கட்டண உயர்வை கண்டித்து வகுப்பை புறக்கணித்து போராட்டம் | தற்போது நடக்கும் அதிமுக அரசை, யாராலும் அசைக்க முடியாது - நடிகர் ராமராஜன் | மாவட்டந்தோறும் ரஜினி மன்றத்துக்கு மகளிர் அணி தலைவி | அதிமுக எம்எல்ஏ பன்னீர்செல்வம் மீது தாக்குதல் |

மாநில செய்திகள்

திமுகவின் 89 எம்.எல்.ஏக்களும் எடப்பாடி பழனிசாமி அரசுக்கு எதிராக வாக்களிப்பர் மு.க.ஸ்டாலின் பேட்டி + "||" + Stalin's interview will vote against government

திமுகவின் 89 எம்.எல்.ஏக்களும் எடப்பாடி பழனிசாமி அரசுக்கு எதிராக வாக்களிப்பர் மு.க.ஸ்டாலின் பேட்டி

திமுகவின் 89 எம்.எல்.ஏக்களும் எடப்பாடி பழனிசாமி அரசுக்கு எதிராக வாக்களிப்பர் மு.க.ஸ்டாலின் பேட்டி
திமுகவின் 89 எம்.எல்.ஏக்களும் எடப்பாடி பழனிசாமி அரசுக்கு எதிராக வாக்களிப்பர் என்று திமுக செயல் தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் கூறியுள்ளார்.
சென்னை,

எம்.எல்.ஏ.க்கள் கூட்டத்திற்கு பின் திமுக செயல் தலைவர் ஸ்டாலின் செய்தியாளர்களிடம் கூறியதாவது:

எடப்பாடி பழனிசாமி கொண்டு வரும் தீர்மானத்துக்கு எதிராக வாக்களிப்போம்.அதிமுக ஆட்சிக்கு ஒட்டுமொத்த எதிர்ப்பை தெரிவிக்கும் வகையில் வாக்களிப்போம்.திமுகவின் 89 எம்.எல்.ஏக்களும் எடப்பாடி பழனிசாமி அரசுக்கு எதிராக வாக்களிப்பர். விடுதியிலுள்ள எம்.எல்.ஏக்களுக்கு மக்கள் சரியான பாடம் புகட்டுவார்கள். சரியான பாடம் புகட்ட மக்கள் இப்போதே தயாராகி வருகின்றனர்.ரகசிய வாக்கெடுப்பு நடத்தினால் திமுக வரவேற்கும்.

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.