ரஜினிகாந்த் பயணத்தை ரத்து செய்திருப்பது, இலங்கை தமிழர்களை புறக்கணிப்பதாக உள்ளது தமிழிசை சௌந்தரராஜன் | டிஜிட்டல் பணப்பரிவர்த்தனையால், வெளிப்படைத்தன்மை அதிகரித்து, ஊழல் குறையும் - பிரதமர் மோடி | ஆந்திரா:சத்திரவாடா பகுதியில் நடிகர் சிவாஜி கணேசன் சிலையை திறந்து வைத்தார் ஈ.வி.கே.எஸ்.இளங்கோவன் | ஆந்திரா:சத்திரவாடா பகுதியில் நடிகர் சிவாஜி கணேசன் சிலையை திறந்து வைத்தார் ஈ.வி.கே.எஸ்.இளங்கோவன் | மின்கம்பத்தை இரட்டை விளக்கு என்று பொய் பிரச்சாரம் செய்யும் ஓபிஎஸ் அணி மீது தேர்தல் ஆணையத்தில் நாளை புகார் டிடிவி தினகரன் | மின்கம்பத்தை இரட்டை விளக்கு என்று பொய் பிரச்சாரம் செய்யும் ஓபிஎஸ் அணி மீது தேர்தல் ஆணையத்தில் நாளை புகார் டிடிவி தினகரன் |

மாநில செய்திகள்

திமுகவின் 89 எம்.எல்.ஏக்களும் எடப்பாடி பழனிசாமி அரசுக்கு எதிராக வாக்களிப்பர் மு.க.ஸ்டாலின் பேட்டி + "||" + Stalin's interview will vote against government

திமுகவின் 89 எம்.எல்.ஏக்களும் எடப்பாடி பழனிசாமி அரசுக்கு எதிராக வாக்களிப்பர் மு.க.ஸ்டாலின் பேட்டி

திமுகவின் 89 எம்.எல்.ஏக்களும் எடப்பாடி பழனிசாமி அரசுக்கு எதிராக வாக்களிப்பர் மு.க.ஸ்டாலின் பேட்டி
திமுகவின் 89 எம்.எல்.ஏக்களும் எடப்பாடி பழனிசாமி அரசுக்கு எதிராக வாக்களிப்பர் என்று திமுக செயல் தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் கூறியுள்ளார்.
சென்னை,

எம்.எல்.ஏ.க்கள் கூட்டத்திற்கு பின் திமுக செயல் தலைவர் ஸ்டாலின் செய்தியாளர்களிடம் கூறியதாவது:

எடப்பாடி பழனிசாமி கொண்டு வரும் தீர்மானத்துக்கு எதிராக வாக்களிப்போம்.அதிமுக ஆட்சிக்கு ஒட்டுமொத்த எதிர்ப்பை தெரிவிக்கும் வகையில் வாக்களிப்போம்.திமுகவின் 89 எம்.எல்.ஏக்களும் எடப்பாடி பழனிசாமி அரசுக்கு எதிராக வாக்களிப்பர். விடுதியிலுள்ள எம்.எல்.ஏக்களுக்கு மக்கள் சரியான பாடம் புகட்டுவார்கள். சரியான பாடம் புகட்ட மக்கள் இப்போதே தயாராகி வருகின்றனர்.ரகசிய வாக்கெடுப்பு நடத்தினால் திமுக வரவேற்கும்.

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.