பைனான்சியர் அன்புசெழியன் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு - 3 தனிப்படைகள் அமைத்து கைது செய்ய தீவிரம் | நாமக்கல்: பண்ணை முட்டை கொள்முதல் விலை 20 காசுகள் சரிவடைந்து, ரூ.4.85 காசுகளாக விலை நிர்ணயம். | கோவை: சித்தாபுதூரில் உள்ள நியாய விலைக் கடை முன்பு ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்ட திமுகவினர் கைது | ஜெயலலிதா மரணம் - விசாரணை தொடங்கியது | 2018 ஆம் ஆண்டில் உலகை உலுக்கும் பெரும் பூகம்பங்கள் ஏற்படும் விஞ்ஞானிகள் எச்சரிக்கை | பணப்பற்றாக்குறையால் 325 பணிமனைகளில் 286 பணிமனைகள் மற்றும் பேருந்துகள் அடமானம் வைக்கப்பட்டுள்ளன - விஜயகாந்த் | கந்துவட்டி கும்பலின் மிரட்டலுக்கு ஆளாகும் தயாரிப்பாளர்களை காப்பாற்ற தயாராக இருக்கிறோம்: விஷால் |

தேசிய செய்திகள்

மத்திய மந்திரி பிரகாஷ் ஜவடேகருடன், நடிகை கெளதமி சந்திப்பு + "||" + Actress Gautami meets Prakash Javadekar

மத்திய மந்திரி பிரகாஷ் ஜவடேகருடன், நடிகை கெளதமி சந்திப்பு

மத்திய மந்திரி பிரகாஷ் ஜவடேகருடன், நடிகை கெளதமி சந்திப்பு
மத்திய மந்திரி பிரகாஷ் ஜவடேகருடன் நடிகை கெளதமி சந்தித்து பேசினார்.
புதுடெல்லி,

புதுடெல்லியில் மத்திய மந்திரி பிரகாஷ் ஜவடேகருடன் நடிகை கெளதமி சந்தித்து பேசினார்.  

அதனைதொடர்ந்து அவர் கூறியதாவது:

நீட் தேர்வை எதிர்கொள்ள மாணவர்களுக்கு பயிற்சி தர வேண்டும், பாடத்திட்டத்தை மாற்ற வேண்டும். சிபிஎஸ்இ பாடத்திட்டத்தில் படித்த மாணவர்கள் நீட் தேர்வை எளிமையாக எதிர்கொள்ள முடியும். தமிழக மாணவர்கள் நீட் தேர்வை எதிர்கொள்ள 3 ஆண்டுகள் கால அவகாசம் தேவை.

இவ்வாறு அவர் கூறியதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.