இந்திய கிரிக்கெட் முன்னாள் கேப்டன் கங்குலிக்கு கொலை மிரட்டல்||Former-captainGanguly-threatened-to-kill
home
இந்திய கிரிக்கெட் முன்னாள் கேப்டன் கங்குலிக்கு கொலை மிரட்டல்
கருத்துகள்
0
வாசிக்கப்பட்டது
24
பிரதி
Share
மாற்றம் செய்த நாள்:
செவ்வாய், ஜனவரி 10,2017, 4:45 AM IST
பதிவு செய்த நாள்:
செவ்வாய், ஜனவரி 10,2017, 1:54 AM IST
கொல்கத்தா,

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் கேப்டனான கங்குலி மேற்கு வங்காளத்தை சேர்ந்தவர். கொல்கத்தா அருகில் மின்டாபோரேவில் 19-ந் தேதி நடைபெறும் கல்லூரிகளுக்கு இடையிலான கிரிக்கெட் போட்டி தொடக்க விழாவில் அவர் சிறப்பு விருந்தினராக கலந்து கொள்ள திட்டமிட்டுள்ளார்.
இந்த நிலையில் அவரது வீட்டுக்கு மர்ம நபர் ஒருவர் ஆலம் என்ற பெயரில் மிரட்டல் கடிதம் எழுதி இருக்கிறார்.

அதில் அந்த கல்லூரி விழாவில் கலந்து கொள்ளக்கூடாது என்றும், கலந்து கொண்டால் உயிருடன் அவரை மீண்டும் பார்க்க முடியாது என்றும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. கடந்த 7-ந் தேதி மிரட்டல் கடிதம் வந்ததாக உறுதி செய்துள்ள கங்குலி, இது குறித்து போலீசுக்கும், போட்டி அமைப்பாளர்களுக்கும் தகவல் தெரிவித்து விட்டதாக கூறினார்.நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்பதா? இல்லையா? என்பது குறித்து இன்னும் முடிவு செய்யவில்லை என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

கருத்துகள்
0
வாசிக்கப்பட்டது
24
பிரதி
Share
DailyThandhi_625x60px.gif

கருத்துக்களை பதிவு செய்ய இங்கே லாக் ஆன் செய்யவும்:
OR
*
இயல்பாக நீங்கள் ஆங்கிலத்தில் டைப் செய்யும் எழுத்துக்கள் “Space bar” ஐ அழுத்தியவுடன் தமிழில் தோன்றும். உங்கள் எழுத்துக்கள் ஆங்கிலத்தில் இருக்க CTRL+G ஐ அழுத்தவும். மறுபடியும் தமிழில் டைப் செய்ய மீண்டும் CTRL+G ஐ அழுத்தவும்.
அதிகபட்ச எழுத்துக்கள் - 1500
முக்கிய குறிப்பு: தினத்தந்தி இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு தினத்தந்தி நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு webeditor@dt.co.in என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.
அதிக கருத்துக்கள் பதிவு செய்தவர்கள்
img
Bronze 3191 crone
1
img
Bronze 2788 crone
2
img
Bronze 989 crone
3
img
Bronze 832 crone
4