சினிமா செய்திகள்

தனக்கும் தன் குடும்பத்திற்கும் அச்சுறுத்தல் இருப்பதாக சுப்ரீம் கோர்ட்டை நாடிய பிரியா வாரியர் + "||" + Wink-Girl Priya Varrier Moves Supreme Court To Stay Criminal Proceedings Against 'Manikya Malar' Song

தனக்கும் தன் குடும்பத்திற்கும் அச்சுறுத்தல் இருப்பதாக சுப்ரீம் கோர்ட்டை நாடிய பிரியா வாரியர்

தனக்கும் தன் குடும்பத்திற்கும்  அச்சுறுத்தல் இருப்பதாக சுப்ரீம் கோர்ட்டை நாடிய பிரியா வாரியர்
தனக்கும் தன் குடும்பத்திற்கும் அச்சுறுத்தல் இருப்பதாக நடிகை பிரியா வாரியர் சார்பில் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் மனு தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளது உள்ளது. #PriyaVarrier #SupremeCourt
புதுடெல்லி

நடிகை பிரியா வாரியர்  நடித்துள்ள மலையாள படம் 'உரு அடார் லவ்'. இப்படத்தின் டீஸர் காதலர் தினத்தன்று இணைய தளத்தில் வெளியிடப்பட்டது. புருவத்தை உயர்த்தி கண்ணடித்து, விரல்களில் துப்பாக்கி பாவனை செய்து முத்தத்தை காதலன் மீது சுடும் ஸ்டைலும் செய்திருந்தது ஒரே நாளில் இணைய தளத்தில் வைரலானது. பாலிவுட் நடிகர் ரிஷி கபூர் முதல் கோலிவுட் ஹீரோக்கள் வரை அவரது ஸ்டைலுக்கு மயங்கி வாழ்த்து பதிவு செய்திருந்தனர். 2 கோடிக்கும் அதிகமானபேர் இதுவரை யு டியூபில் அக்காட்சியை பார்த்திருக்கின்றனர். 

எவ்வளவு பாராட்டு குவிந்ததோ அதற்கு எதிர்வினையாக வம்பும் வந்து சேர்ந்திருக்கிறது. பிரியா நடித்திருக்கும் குறிப்பிட்ட பாடலின் வரிகள் இஸ்லாமியர்கள் மனதை புண்படுத்தும் வகையில் இருப்பதாக அவர் மீதும், பாடலாசிரியர் மீதும் ஐதராபாத் போலீசில் இஸ்லாமிய இளைஞர்கள் சிலர் புகார் அளித்திருக்கின்றனர். அதுபோல் மகாராஷ்டிராவிலும் வழக்கு தொடரபட்டு உள்ளது.  இதையறிந்து அதிர்ச்சி அடைந்தார் பிரியா, புகார் தொடர்பாக கேட்டபோது பதில் அளிக்க மறுத்துவிட்டார். 

இந்த நிலையில்  மகாராஷ்டிரா மற்றும் ஹைதராபாத்தில் தொடரப்பட்டுள்ள வழக்குகளை ரத்து செய்ய கோரி மலையாள திரைப்பட நடிகை பிரியா வாரியார் சார்பில் அவர து  வக்கீல் சுப்ரீம் கோர்ட்டில்  மனு  தாக்கல் செய்து உள்ளார். அந்த மனுவில்  பிரியா வாரியர் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினா்களும்  அச்சுறுத்தல் இருப்பதாக மனுவில் கூறப்பட்டுள்ளது.அவருக்கும் அவரது குடும்பத்துக்கும் எதிராக பத்வா வழங்கப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நடிகை மும்தாஜ் ஆர்மி ஏற்பாடு செய்த ரசிகர்கள் சந்திப்பு நிகழ்ச்சி திரளான நடிகைகள் பங்கேற்பு
மும்தாஜ் ஆர்மி ஏற்பாடு செய்துள்ள ரசிகர்கள் சந்திப்பு நிகழ்ச்சியில் நடிகை மும்தாஜ் உள்பட ஏராளமான நடிகைகள் கலந்து கொள்கிறார்கள். #MumtazArmy
2. விருது வழங்கும் விழாவிற்கு கவர்ச்சி உடையில் வந்த நடிகை ஸ்ரேயா
விருது வழங்கும் விழாவில் நடிகை ஸ்ரேயா அணிந்து வந்த உடை ரசிகர்களை முகம் சுளிக்க வைத்துள்ளது.
3. 500-க்கும் அதிகமான படங்களில் நடித்த பிரபல வில்லன் நடிகர் மரணம்
உடல் நலக்குறைவால் பாதிக்கப்பட்டிருந்த பிரபல மலையாள திரைப்பட நடிகர் கேப்டன் ராஜு காலமானார். அவருக்கு வயது 68.
4. திருமண விழாவில் ரசிகர்கள் கூட்டத்தில் சிக்கி கொண்ட நடிகர் விஜய்
திருமண விழாவில் பங்கேற்ற நடிகர் விஜய் ரசிகர்களின் கூட்டத்தில் சிக்கியதால் காயத்துடன் வீடு திரும்பினார்.
5. பிரபல கிரிக்கெட் வீரர் மீது பாலியல் புகார் கூறும் ஸ்ரீ ரெட்டி
பிரபல கிரிக்கெட் வீரர் மீது நடிகை ஸ்ரீ ரெட்டி புகார் கூறி உள்ளார். #sriReddy