சினிமா செய்திகள்

சினிமாவில் நடிக்க மருத்துவ தொழிலை விட்டுவிட்டேன் - சாய் பல்லவி + "||" + I dropped out of the medical profession to act in cinema - Sai pallavi

சினிமாவில் நடிக்க மருத்துவ தொழிலை விட்டுவிட்டேன் - சாய் பல்லவி

சினிமாவில் நடிக்க மருத்துவ தொழிலை விட்டுவிட்டேன் - சாய் பல்லவி
சினிமாவில் நடிக்க மருத்துவ தொழிலை விட்டுவிட்டேன் என சாய் பல்லவி கூறினார்.

மலையாளத்தில் வந்த ‘பிரேமம்’ என்ற ஒரே படத்திலேயே தென்னிந்திய திரையுலகில் அதிர்வலைகளை ஏற்படுத்தியவர் சாய்பல்லவி. நடிப்பு, கண் அசைவு, சிரிப்பு என்று ரசிகர்களை கிறங்க வைத்து இருந்தார். இந்த படத்துக்கு பிறகு அவருக்கு படங்கள் குவிகிறது. தமிழ், தெலுங்கில் தயாராகி உள்ள ‘கரு’ படத்தில் நடித்து முடித்துள்ளார்.


சூர்யா ஜோடியாக என்.ஜி.கே படத்துக்கும் தனுஷ் ஜோடியாக மாரி இரண்டாம் பாகம் படத்துக்கும் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டு உள்ளார். மிஸ்கின் இயக்கும் படத்திலும் நடிக்க உள்ளார். சினிமா அனுபவம் குறித்து சாய்பல்லவி அளித்த பேட்டி வருமாறு:-

“சிறுவயதிலேயே நடனம் கற்றுக்கொண்டேன். 2008-ல் தாம்தூம் படத்தில் கங்கனா ரணாவத் தோழியாக நடித்து இருக்கிறேன். கஸ்தூரிமான் படத்திலும் மீரா ஜாஸ்மின் தோழியாக வந்தேன். அதன் பிறகு எனது தந்தை சினிமா நிரந்தர தொழில் இல்லை. கதாநாயகிகள் 6 ஆண்டுகள் மட்டுமே நிலைத்து இருக்க முடியும். அதன் பிறகு ஓரம் கட்டிவிடுவார்கள் என்றார்.

படிப்புதான் முக்கியம் என்று சொல்லி ஜார்ஜியாவுக்கு டாக்டருக்கு படிக்க அனுப்பி விட்டார். அங்கு படித்துக் கொண்டு இருந்தபோது தான் ‘பிரேமம்’ பட வாய்ப்பு வந்தது. படிப்புக்கு பாதிப்பு வராமல் விடுமுறையில் மட்டும் நடிக்கும்படி பெற்றோர்கள் தெரிவித்தனர். அந்த படம் பெரிய வெற்றியை பெற்றது.

நல்ல கதைகளை தேர்வு செய்து நடிக்கிறேன். முழு நேர நடிகையாகி விட்டதால் டாக்டர் வேலையை விட்டு விட்டேன். ஒரே நேரத்தில் இரண்டு படகுகளில் சவாரி செய்ய கூடாது. அதுவும் மருத்துவ தொழில் உயிர்கள் சம்பந்தப்பட்டது என்பதால் நடித்துக்கொண்டு டாக்டர் வேலை பார்ப்பதில் எனக்கு உடன்பாடு இல்லை.

இதனால் எனது பெயருக்கு பின்னால் கூட எம்.பி.பி.எஸ் பட்டத்தை சேர்த்துக்கொள்ளவில்லை. எனக்கு கடவுள் நம்பிக்கை அதிகம் இருக்கிறது. கடவுள் அருள் இல்லாமல் இந்த இடத்துக்கு வந்து இருக்க முடியாது. எனக்கு பிடித்த நடிகர் சூர்யா. அவருக்கு ஜோடியாக நடிப்பது மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறது.” என சாய் பல்லவி கூறினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சிங்கம்புணரியில் அ.தி.மு.க. பொதுக்கூட்டம்; அமைச்சர் பாஸ்கரன், நடிகர் சிங்கமுத்து பங்கேற்பு
சிங்கம்புணரியில் நடந்த அ.தி.மு.க. பொதுக்கூட்டத்தில் அமைச்சர் பாஸ்கரன், நடிகர் சிங்கமுத்து ஆகியோர் பங்கேற்றனர்.
2. ஐகோர்ட்டில் போலி ஆவணங்கள் தாக்கல் செய்ததாக நடிகர் தனுஷ் மீது வழக்கு விரைவில் விசாரணை
ஐகோர்ட்டில் போலி ஆவணங்கள் தாக்கல் செய்ததாக நடிகர் தனுஷ் மீது வழக்குபதிவு செய்ய போலீசாருக்கு உத்தரவிட வேண்டும் என்று கோரி மதுரை மாவட்ட கோர்ட்டில் வழக்கு தொடரப்பட்டுள்ளது.
3. நடிகர் விஜய் சர்க்கஸ் காட்டுவதை தொடர்ந்து காட்டுங்கள்; முதல் அமைச்சராக செயல்படுவது சாதாரண காரியமல்ல - அமைச்சர் ஆர்.பி.உதயகுமார் கடும் தாக்கு
நடிகர் விஜய் சர்க்கஸ் காட்டுவதை தொடர்ந்து காட்டுங்கள் என்றும், முதல்வராக செயல்படுவது சாதாரண காரியமல்ல என்று அமைச்சர் ஆர்.பி.உதயகுமார் தெரிவித்தார்.
4. சுங்கத்துறையினர் அதிரடி; விமானத்தின் இருக்கையில் பதுக்கிய தங்கக்கட்டிகளை கண்டுபிடித்தது எப்படி? மேலும் ஒருவர் கைது
மதுரை விமான நிலையத்தில் விமானத்தின் இருக்கையில் பதுக்கிய தங்கக்கட்டிகளை சினிமா பட பாணியில் சுங்கத்துறை அதிகாரிகள் கண்டுபிடித்துள்ளனர்.
5. நடிகர் ராஜ்குமார் கடத்தல் வழக்கில் வீரப்பன் கூட்டாளிகள் 9 பேர் விடுதலை
கன்னட நடிகர் ராஜ்குமார் கடத்தல் வழக்கில் வீரப்பன் கூட்டாளிகள் 9 பேரை விடுதலை செய்து கோபி கோர்ட்டு தீர்ப்பு வழங்கியது.