சினிமா செய்திகள்

நீச்சல் உடையில்கவர்ச்சி படங்களை வெளியிட்ட ஷாருக்கான் மகள் + "||" + Shah Rukh Khan's daughter sexy pictures

நீச்சல் உடையில்கவர்ச்சி படங்களை வெளியிட்ட ஷாருக்கான் மகள்

நீச்சல் உடையில்கவர்ச்சி படங்களை வெளியிட்ட ஷாருக்கான் மகள்
ஷாருக்கான் மகள் சுஹானா தனது கவர்ச்சி படங்களை சமூக வலைத்தளங்களில் வெளியிட்டு பரபரப்பு ஏற்படுத்தி வருகிறார்.
இந்தி நட்சத்திரங்களின் பெண் வாரிசுகள் பலர் நடிக்க வருகிறார்கள். சத்ருகன் சின்ஹா மகள் சோனாக்‌ஷி சின்ஹாவும், அனில்கபூர் மகள் சோனம் கபூரும் பல படங்களில் நடித்துக்கொண்டு இருக்கிறார்கள். ஸ்ரீதேவி மகள் ஜான்வி ‘தடக்’ படத்தில் அறிமுகமாகி உள்ளார். உலகம் முழுவதும் கோடிக்கணக்கான ரசிகர்களை கொண்ட இந்தி திரையுலகின் சூப்பர் ஸ்டார் ஷாருக்கானின் மகள் சுஹானாவும் சினிமாவுக்கு வருகிறார்.

விரைவில் புதிய படமொன்றில் அவர் கதாநாயகியாக அறிமுகமாக உள்ளதாகவும் இதற்காக ஷாருக்கான் கதை கேட்டு வருவதாகவும் தகவல் வெளியாகி உள்ளது. இந்த நிலையில் சுஹானா தனது கவர்ச்சி படங்களை சமூக வலைத்தளங்களில் வெளியிட்டு பரபரப்பு ஏற்படுத்தி வருகிறார். நீச்சல் உடையில் கவர்ச்சியாக இருப்பது போன்ற படமொன்றை தற்போது வெளியிட்டு இருக்கிறார். இந்த படம் வைரலாகி வருகிறது. சினிமா வாய்ப்பு பிடிப்பதற்காகவே கவர்ச்சி படங்களை அவர் வெளியிடுவதாக கூறப்படுகிறது.