மெரினாவை பராமரிக்க ஒதுக்கும் நிதி எவ்வளவு? - சென்னை மாநகராட்சி விரிவான அறிக்கை தாக்கல் செய்ய உயர்நீதிமன்றம் உத்தரவு | மெரினாவில் காவல் ஆணையருடன் காலை நடைபயிற்சி மேற்கொள்ள, மாநகராட்சி ஆணையருக்கு சென்னை உயர்நீதிமன்றம் யோசனை | மெரினாவில் என்னென்ன உள்கட்டமைப்பு வசதிகள் மேற்கொள்ளப்பட உள்ளன? - உயர்நீதிமன்றம் | ஆந்திரா காக்கிநாடாவிற்கு தெற்கே 130 கி.மீ. தொலைவில் உள்ள பெய்ட்டி புயல், மணிக்கு 16 கி.மீ வேகத்தில் நகர்ந்து பிற்பகலில் கரையைக் கடக்கும்- வானிலை மையம் | தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் அடுத்த 3 நாட்களுக்கு வறண்ட வானிலையே காணப்படும் - சென்னை வானிலை மையம் | பெங்களூரு சிறையில் சசிகலாவுடன், தினகரன் மற்றும் தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்ட எம்எல்ஏ-க்கள் சந்திப்பு |

சினிமா செய்திகள்

அமெரிக்காவில் இருக்கும் ரஜினியின் புகைப்படம் வெளியீடு + "||" + Rajini's photo release in the US

அமெரிக்காவில் இருக்கும் ரஜினியின் புகைப்படம் வெளியீடு

அமெரிக்காவில் இருக்கும் ரஜினியின் புகைப்படம் வெளியீடு
அமெரிக்கா சென்றுள்ள ரஜினியின் புகைப்படங்கள் வெளியாகி உள்ளன. #RajiniKanth
சென்னை,

சூப்பர்ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் மருத்துவ சிகிச்சைக்காக அமெரிக்கா சென்றிருக்கிறார். அமெரிக்கா சென்ற ரஜினிகாந்த் அங்கு 2 வாரங்கள் தங்கி ஓய்வு எடுத்து வருகிறார். தனது உடல் பரிசோதனைக்காக அமெரிக்கா சென்றுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.


ரசிகர் மன்றங்களை மக்கள் மன்றமாக பெயர் மாற்றிய ரஜினி தனது அரசியல் கட்சி குறித்த அறிவிப்பை விரைவில் அறிவிப்பேன் எனக் கூறியிருந்தார். மக்கள் மன்ற நிர்வாகிகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டு நியமிக்கப்பட்டு வருகின்றனர்.  சமீபத்தில் ஓய்வெடுப்பதற்காகவும், குழப்பங்களிலிருந்து விடுபடவும் இமயமலைக்குச் சென்ற ரஜினி திரும்பிய பின் தனது மன்ற நிர்வாகிகளின் நியமனம் தொடர்பாக தனது மன்ற நிர்வாகிகளைச் சந்தித்து பணிகளை மேற்கொண்டார்.

ஏப்ரல் மாதத்தில் ரஜினி கட்சி அறிவிப்பு வெளியாகும் எனக் கருதப்பட்டு வந்த நிலையில், தற்போதைக்கு ரஜினிகாந்த் அது பற்றிய அறிவிப்பை வெளியிடும் முடிவை தள்ளி வைத்திருப்பதாக கூறப்படுகிறது. அவர் தற்போது தனது உடல் பரிசோதனைக்காக அமெரிக்கா சென்றிருக்கிறார்.  இந்நிலையில், அவரது புகைப்படங்கள் வெளியாகி உள்ளது. இதில் ‘காலா' படத்தில் அணிந்திருக்கும் கண்ணாடியை போட்டபடி உள்ள ரஜினியின் புகைப்படங்கள் தற்போது வெளிவந்துள்ளன. 'காலா' பட ரிலீஸுக்குள் ரஜினிகாந்த் சென்னை திரும்புவார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அமெரிக்காவில் பாரதியார் பிறந்தநாள் விழா
அமெரிக்காவின் டெலவர் மாகாணத்தில் மகாகவி பாரதியாரின் 137-வது பிறந்தநாள் விழா கொண்டாடப்பட்டது. இந்த விழாவின்போது சிறுவர்-சிறுமிகளுக்கான ஓவியப்போட்டி, வினாடி-வினா போட்டி, பெரியவர்களுக்கான பேச்சுப்போட்டி ஆகியவை நடைபெற்றது.
2. கருணாநிதி சிலை திறப்பு விழாவில் ரஜினி, கமல் பங்கேற்க வாய்ப்பு என தகவல்
கருணாநிதி சிலை திறப்பு விழாவில் ரஜினி, கமல் பங்கேற்க உள்ளதாக தகவல்கள் கூறுகின்றன.
3. அமெரிக்காவில் டிரம்ப் நிர்வாக பணியாளர்களின் தலைவர் பதவி விலகுகிறார்
அமெரிக்காவில் டிரம்ப் நிர்வாக பணியாளர்களின் தலைவர் பதவி விலக உள்ளார்.
4. அமெரிக்காவில் தன் மரணத்தை தானே தேர்வு செய்த கைதி - மின்சார நாற்காலி மூலம் தண்டனை நிறைவேற்றம்
அமெரிக்காவில், மின்சார நாற்காலி மூலம் கைதி ஒருவருக்கு மரண தண்டனை நிறைவேற்றப்பட்டது.
5. ஜப்பானில் 2 அமெரிக்க ராணுவ விமானங்கள் விபத்துக்குள்ளானதில் 6 பேர் மாயம்
ஜப்பானில் 2 அமெரிக்க ராணுவ விமானங்கள் விபத்துக்குள்ளானதில் 6 வீரர்கள் மாயமாகினர்.