உள் மாவட்டங்களில் ஒருசில இடங்களில் கன முதல் மிக கனமழை பெய்யும் - வானிலை ஆய்வு மையம் | அடுத்த 6 மணி நேரத்தில் கஜா புயல் மேற்கு திசையை நோக்கி நகர்ந்து காற்றழுத்த தாழ்வு மண்டலமாக வலுவிழக்கும் - வானிலை ஆய்வு மையம் | இன்று நடைபெற இருந்த மதுரை காமராஜர் பல்கலை. தேர்வுகள் தேதி குறிப்பிடாமல் ஒத்திவைப்பு. | நாகை மாவட்டத்தில் மின் விநியோகம் சீராக 2 நாட்களாகும் - மின்துறை அதிகாரிகள் தகவல் | கடலூர் : கீழப்பெரம்பையில் 50-க்கும் மேற்பட்ட வீடுகளில் மழை நீர் புகுந்தது, 500 ஏக்கருக்கும் மேற்பட்ட நெற்பயிர்கள் நீரில் மூழ்கின | தஞ்சை: மல்லிபட்டினத்தில் 300-க்கும் மேற்பட்ட விசைப்படகுகள், 200-க்கும் மேற்பட்ட நாட்டுப் படகுகள் சேதம். |

சினிமா செய்திகள்

படப்பிடிப்பில், சமந்தா பிறந்தநாள் கொண்டாட்டம் + "||" + Samantha birthday celebration

படப்பிடிப்பில், சமந்தா பிறந்தநாள் கொண்டாட்டம்

படப்பிடிப்பில், சமந்தா பிறந்தநாள் கொண்டாட்டம்
நடிகை சமந்தா படப்பிடிப்பின்போது தனது 31-வது பிறந்தநாளை உற்சாகமாக கொண்டாடினார்.
திருமணத்துக்கு பிறகும் ஓய்வு இல்லாமல் படங்களில் நடித்துக்கொண்டிருக்கிறார், நடிகை சமந்தா. திருமணத்துக்கு பிறகு அவர் கதாநாயகியாக நடித்த ‘ரங்கஸ்தலம்’ என்ற தெலுங்கு படம் ரசிகர்களின் பெரும் வரவேற்பை பெற்று, வெற்றிகரமாக ஓடிக்கொண்டு இருக்கிறது.

அதைத்தொடர்ந்து ‘நடிகையர் திலகம்’, ‘சீமராஜா’, ‘சூப்பர் டீலக்ஸ்,’ தமிழ்-தெலுங்கில் தயாராகும் ‘யு டர்ன்’ ஆகிய படங்களில் சமந்தா நடித்துக் கொண்டிருக்கிறார்.

இந்தநிலையில், படப்பிடிப்பின்போது தனது 31-வது பிறந்தநாளை நடிகை சமந்தா உற்சாகமாக கொண்டாடி இருக்கிறார். படப்பிடிப்பின்போதே ‘கேக்’ வெட்டும் நிகழ்ச்சிக்கு படக்குழுவினர் ஏற்பாடு செய்து, சமந்தாவுக்கு இன்ப அதிர்ச்சி அளித்தனர். இந்த நிகழ்ச்சியில் நடிகர் ஆதி பினிஷெட்டி, டைரக்டர் பவன்குமார் உள்ளிட்டோர் பங்கேற்று சமந்தாவுக்கு உற்சாகமாக வாழ்த்து தெரிவித்தனர். 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கதாபாத்திரங்களில் வாழ்க்கையை படித்த சமந்தா
திருமணத்துக்கு பிறகும் சமந்தா தமிழ், தெலுங்கு படங்களில் ஓய்வில்லாமல் நடித்து வருகிறார். அடுத்து புதிய தெலுங்கு படமொன்றில் 70 வயது கிழவியாகவும் நடிக்க இருக்கிறார்.
2. கணவர் குடும்பத்தினர் “நான் நடிப்பதற்கு தடை போடவில்லை” -நடிகை சமந்தா
கணவர் குடும்பத்தினர், நான் நடிப்பதற்கு தடை போடவில்லை என நடிகை சமந்தா கூறியுள்ளார்.