சினிமா செய்திகள்

நடிகைகளை பாதுகாக்க கன்னட சினிமாவில் குழு + "||" + Protect the actresses Group of Kannada films

நடிகைகளை பாதுகாக்க கன்னட சினிமாவில் குழு

நடிகைகளை பாதுகாக்க கன்னட சினிமாவில் குழு
நடிகைகளை பாதுகாக்க கன்னட சினிமாவில் குழு ஒன்று உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.
இந்தியாவில் ‘மீ டூ’ இயக்கம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி வருகிறது. நடிகர்கள், இயக்குனர்கள், தயாரிப்பாளர்களின் பாலியல் தொல்லைகளை நடிகைகள் இதில் பகிர்ந்து வருகிறார்கள். இந்தி நடிகர் நானா படேகரின் பாலியல் தொல்லையை தமிழில் ‘தீராத விளையாட்டு பிள்ளை’ படத்தில் நடித்த தனுஸ்ரீதத்தா அம்பலப்படுத்தினார்.


நடிகை கங்கனா ரணாவத் ‘குயின்’ பட இயக்குனர் மீது செக்ஸ் புகார் சொன்னார். பிரபல இயக்குனர் சஜீத்கான் மீதும் பாலியல் குற்றச்சாட்டு சொல்லப்பட்டு உள்ளது. இதனால் அவர் இயக்குவதாக இருந்த ஹவுஸ்புல்-4 படத்தில் இருந்து அக்‌ஷய்குமார் விலகி விட்டார். ‘மீ டூ’ புகார்களை விசாரிக்க ஓய்வு பெற்ற நீதிபதிகள் குழு அமைக்கப்படும் என்று மத்திய அரசு அறிவித்து உள்ளது.

இந்த நிலையில் கன்னட சினிமாவிலும் உரிமை மற்றும் சமத்துவத்துக்காக அமைக்கப்பட்டுள்ள அமைப்பில் நடிகைகள் பாலியல் புகார்கள் குறித்து விசாரிக்க குழு உருவாக்கப்பட்டு உள்ளது. இந்த குழுவில் சேதன் குமார், நடிகைகள் பிரியங்கா உபேந்திரா, சுருதி ஹரிகரன், இயக்குனர் கவிதா லங்கேஷ் ஆகியோர் உறுப்பினர்களாக நியமிக்கப்பட்டு உள்ளனர்.

30-க்கும் மேற்பட்ட நடிகர்-நடிகைகள் இந்த குழுவுக்கு ஆதரவு தெரிவித்து கர்நாடக திரைப்பட வர்த்தக சபைக்கு கடிதம் கொடுத்து உள்ளனர். பாலியல் தொல்லைகள் குறித்தும் பட வாய்ப்புக்காக படுக்கைக்கு அழைக்கும் சம்பவங்கள் குறித்தும் இந்த குழு விசாரிக்கும் என்று நடிகர் சேதன் குமார் கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. போலீஸ் பாதுகாப்புடன் கடை உரிமையாளர்களுக்கு சாராயம் வினியோகம்; அரசு வடிசாராய ஆலையில் பரபரப்பு
புதுவை அரசு வடிசாராய ஆலையில் ஊழியர்கள் உள்ளிருப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதால், சாராயக்கடை உரிமையாளர்களுக்கு போலீஸ் பாதுகாப்புடன் சாராயம் வினியோகம் செய்யப்பட்டது. இதனால் அரசு வடிசாராய ஆலையில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
2. உணவு பாதுகாப்புத்துறை சார்பில் நடைபெறும் கலைப்போட்டிகள் நடத்த விரும்பும் பள்ளிகள் பதிவு செய்யலாம்; கலெக்டர் அறிவிப்பு
உணவு பாதுகாப்புத்துறை சார்பில் நடைபெறும் கலைப்போட்டிகள் நடத்த விரும்பும் பள்ளிகள் பதிவு செய்யலாம் என கலெக்டர் கே.எஸ்.பழனிசாமி அறிவித்துள்ளார்.
3. நாகர்கோவிலில் நள்ளிரவில் இளைஞர்களுடன் புத்தாண்டு கொண்டாடிய போலீஸ் சூப்பிரண்டு
நாகர்கோவிலில் நள்ளிரவில் இளைஞர்களுடன், போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஸ்ரீநாத் புத்தாண்டு கொண்டாடினார். ‘கேக்’ கொடுத்து சாலை விதியை கடைபிடிக்குமாறு அறிவுறுத்தினார்.
4. அமெரிக்க படைகள் வாபஸ் பெற்றால் பாதுகாப்பு பாதிக்கப்படாது; ஆப்கானிஸ்தான் அதிபர் தரப்பு
அமெரிக்க படைகள் வாபஸ் பெற்றால் ஆப்கானிஸ்தானின் பாதுகாப்பு பாதிக்கப்படாது என அதிபர் தரப்பு தெரிவிக்கின்றது.
5. பெண் குழந்தைகளை பாதுகாப்போம்!
ஒரு பெண் என்றைக்கு சாலையில் தைரியமாக நடந்து செல்கிறாரோ? அன்றுதான் உண்மையான சுதந்திரம் நாட்டுக்கு வந்ததாக அர்த்தம் என்றார் மகாத்மா காந்தி.