சினிமா செய்திகள்

புதிய தோற்றத்தில், விஜய் சேதுபதி + "||" + In the new look, Vijay Sethupathi

புதிய தோற்றத்தில், விஜய் சேதுபதி

புதிய தோற்றத்தில், விஜய் சேதுபதி
புதிய தோற்றத்தில், விஜய் சேதுபதி
விஜய்சேதுபதி வித்தியாசமான கதாபாத்திரங்களை தேர்வு செய்து நடிப்பதில் ஆர்வம் காட்டுகிறார். சூப்பர் டீலக்ஸ் படத்தில் திருநங்கையாக வருகிறார். அவரது திருநங்கை தோற்றம் சமீபத்தில் வெளியாகி ரசிகர்கள் மத்தியில் வரவேற்பை பெற்றது. இப்போது ‘சீதக்காதி’ படத்தில் அவர் நடிக்கும் தோற்றத்தையும் படக்குழுவினர் வெளியிட்டுள்ளனர்.

இதில் கையில் வில்லுடன் சரித்திர காலத்து மன்னன் வேடத்தில் இருக்கிறார். இந்த தோற்றத்தையும் ரசிகர்கள் சமூக வலைத்தளத்தில் வைரலாக்கி வருகிறார்கள். சீதக்காதி படத்தில் விஜய் சேதுபதி மேலும் பல தோற்றங்களிலும் வருகிறார். ஏற்கனவே இந்த படத்தில் அவர் 60 வயது முதியவராக வரும் தோற்றம் வெளியாகி இருந்தது.

இந்த படத்தை பாலாஜி தரணிதரன் இயக்குகிறார். விஜய் சேதுபதிக்கு இது 25-வது படம் ஆகும். இந்த படத்தில் நாயகியாக ரம்யா நம்பீசன் நடிக்கிறார். பல தோற்றங்களில் விஜய் சேதுபதி நடிக்கும் சீதக்காதி படத்துக்கு ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரிய எதிர்பார்ப்பு உள்ளது. தமிழ், தெலுங்கில் தயாராகும் ‘சைரா நரசிம்ம ரெட்டி’ வரலாற்று படத்தில் விஜய்சேதுபதி சரித்திர காலத்து உடைகள் அணிந்து நடிக்கும் தோற்றமும் வெளியாகி உள்ளது.

ரஜினிகாந்தின் பேட்ட படத்திலும் விஜய் சேதுபதி நடிக்கிறார். படப்பிடிப்பில் துப்பாக்கியுடன் அவர் நடித்த காட்சிகள் சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியானது. ஏற்கனவே தாதா, திருடன், டாக்டர், போலீஸ் அதிகாரி உள்பட பல அழுத்தமான கதாபாத்திரங்களில் நடித்து இருக்கிறார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விஜய் சேதுபதியுடன் அஞ்சலி ஜோடி சேர்ந்தார்
விஜய் சேதுபதி ஜோடியாக அஞ்சலி நடிக்கிறார்.
2. சம்பள பாக்கி விவகாரம் : விஜய் சேதுபதி படத்தை விஷால் தடுத்தாரா?
விஜய் சேதுபதி–திரிஷா நடித்துள்ள 96 படம் பிரச்சினைகளில் சிக்கி மீண்டு திரைக்கு வந்துள்ளது.
3. விவசாயி வேடத்தில் விஜய் சேதுபதி
சினிமாவில் உயர்ந்ததும் அதிரடி கதைகளில் நடித்து தன்னை ஆக்‌ஷன் ஹீரோவாக அடையாளப்படுத்த ஆசைப்படும் கதாநாயகர்கள் மத்தியில் விஜய் சேதுபதி வித்தியாசமாக தெரிகிறார்.
4. ‘சீதக்காதி’ படத்தில் 80 வயதான நாடக கலைஞராக விஜய் சேதுபதி!
பிரபல கதாநாயகர்கள் அனைவருக்கும் ஒரு படம், அவர்களின் திரையுலக வாழ்க்கையில் மைல் கல்லாக அமையும். அப்படி விஜய் சேதுபதிக்கு அமைந்த படம்தான், ‘சீதக்காதி.’
5. ஏழை மக்களின் வாழ்வியலை பிரதிபலிக்கும் ‘‘தரமான படங்களை தொடர்ந்து தயாரிப்பேன்’’ –விஜய் சேதுபதி
நல்ல படங்களை தொடர்ந்து தயாரிப்பேன் என்று நடிகர் விஜய் சேதுபதி கூறினார்.