சினிமா செய்திகள்

டீசர் வெளியீட்டு விழாவில் காஜல் அகர்வாலை முத்தமிட்ட பிரபலம் அதிர்ச்சியில் நடிகை + "||" + Kajal Agarwal left visibly embarrassed after popular technician kisses her on stage

டீசர் வெளியீட்டு விழாவில் காஜல் அகர்வாலை முத்தமிட்ட பிரபலம் அதிர்ச்சியில் நடிகை

டீசர் வெளியீட்டு விழாவில் காஜல் அகர்வாலை முத்தமிட்ட பிரபலம் அதிர்ச்சியில் நடிகை
மேடையில் வைத்து முத்தமிட்ட பிரபல தொழில்நுட்ப கலைஞர், அதிர்ச்சியடைந்த காஜல் அகர்வால்.
ஐதராபாத் 

பெல்லம்கொண்டா ஸ்ரீனிவாஸ், காஜல் அகர்வால் மற்றும் மெஹ்ரின் பிர்ஸாடா, நடித்த தெலுங்கு படம்   கவச்சம் விரைவில் வெளியாக உள்ளது. இதன் டீசர் வெளியீட்டு விழா நடைபெற்றது. இதில் படத்தில் நடித்துள்ள பெலம்கொண்டா ஸ்ரீனிவாஸ், மெஹ்ரின் பிர்ஸாடா, காஜல் அகர்வால், இயக்குனர் ஸ்ரீனிவாச மமிலா, இசை இசையமைப்பாளர் எஸ்.எஸ்.தாமான் மற்றும் பிற குழு உறுப்பினர்கள் கலந்து கொண்டனர்.

நிகழ்ச்சியில்  காஜல் அகர்வாலுக்கு  சங்கடத்தை ஏற்படுத்திய ஒரு மோசமான நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது.  பத்திரிகையாளர்கள் சந்திப்பில் இந்த படத்தின் படபிடிப்பின் போது  ஏற்பட்ட அனுபவங்கள் குறித்து  காஜல் அகர்வால் கூறினார்.

ஒவ்வொரு யூனிட் உறுப்பினருடனும் தனது எண்ணங்களை தெரிவித்தனர். அதே சமயத்தில் புகழ்பெற்ற ஒளிப்பதிவாளர் சோட்டா கே நாயுடு  காஜல் அகர்வாலை பற்றி குறிப்பிடும்போது,  காஜல் அகர்வாலை கட்டிபிடித்து முத்தம் கொடுத்தார். இதனை பார்த்த அனைவரும் அதிர்ச்சி அடைந்தனர். இதை எதிர்பாராத காஜல் அகர்வாலும் இரண்டு விநாடிகள் அதிர்ச்சியடைந்தார்.

சில ஜாடை  வார்த்தைகளால் காஜல் அகர்வால் அதை மூடிவிட முயன்றாலும்,  இந்த திடீர் நடவடிக்கையால் அவர் குழம்பிப் போயிருந்தார் என்பது தெரிந்தது. காஜல் அகர்வால் "சன்ஸ் பீ டான்ஸ்" எனவும் கூறினார், அவர் அவரை முத்தமிட்ட பிறகு சாதாரணமாக நடந்து கொள்ள முயற்சித்தார். இது உண்மையில், ஒரு பெண்ணின்  அனுமதியில்லாமல் முத்தமிட்ட ஒரு மோசமான தருணம், அதுவும் ஒரு பெரிய நிகழ்ச்சியில் என  கூறப்பட்டது.

சரி, இந்த சம்பவத்தை பற்றி டுவிட்டரில் எதிர்மறையான பெரிய அலை உள்ளது. காஜல் அகர்வால் ரசிகர்கள் #BanChotaKNaidu என்ற ஹேஸ்டேகை உருவாக்கி சமூக வலைதளத்தில் விமர்சித்து வருகின்றனர்.