சினிமா செய்திகள்

டப்பிங் யூனியனில் இருந்து பாடகி சின்மயி நீக்கம் + "||" + Singer Chinmayi removal from the dubbing union

டப்பிங் யூனியனில் இருந்து பாடகி சின்மயி நீக்கம்

டப்பிங் யூனியனில் இருந்து பாடகி சின்மயி நீக்கம்
கவிஞர் வைரமுத்து மீது ‘மீ டூ’வில் பாலியல் புகார் சொல்லி பரபரப்பு ஏற்படுத்தியவர் பாடகி சின்மயி. இவர் பாடுவது மட்டுமன்றி முன்னணி கதாநாயகிகளுக்கு டப்பிங் குரலும் கொடுத்து வந்தார்.
விஜய் சேதுபதி, திரிஷா நடிப்பில் சமீபத்தில் திரைக்கு வந்த ‘96’ படத்தில் திரிஷாவுக்கு குரல் கொடுத்து இருந்தார். டப்பிங் கலைஞர்கள் சங்கத்தில் உறுப்பினராகவும் இருந்தார். இந்த சங்கத்துக்கு தலைவராக இருப்பவர் நடிகர் ராதாரவி. சமீபத்தில் பாலியல் புகார் கூறிய சின்மயியை ராதாரவி கண்டித்து இருந்தார்.


இந்த நிலையில் டப்பிங் கலைஞர்கள் சங்கத்தில் இருந்து தன்னை திடீரென்று நீக்கிவிட்டதாக சின்மயி தெரிவித்து உள்ளார். இதுகுறித்து டுவிட்டரில் அவர் கூறியிருப்பதாவது:-

“டப்பிங் கலைஞர்கள் சங்கத்தில் இருந்து என்னை நீக்கி உள்ளனர். நீக்கியது தொடர்பாக எந்த விதமான விளக்கமும் சங்கத்தில் இருந்து வரவில்லை. நீக்குவது குறித்து முன் அறிவிப்பும் கொடுக்கவில்லை. இதனால் இனிமேல் தமிழ் படங்களுக்கு என்னால் பின்னணி குரல் கொடுக்க முடியாத நிலைமை ஏற்பட்டு உள்ளது.

சங்கத்துக்கு நான் 2 ஆண்டுகளாக சந்தா கட்டவில்லை என்றும் அதனால்தான் என்னை நீக்கி இருப்பதாகவும் காரணம் சொல்லி உள்ளனர். சந்தா கட்டாதது குறித்தும் முன் அறிவிப்புகள் எனக்கு வரவில்லை. மீண்டும் டப்பிங் சங்கத்தில் என்னால் உறுப்பினராக முடியுமா? என்று தெரியவில்லை. தமிழில் 96 படம்தான் எனது கடைசி படமாக இருக்கப்போகிறது. தமிழில் எனது டப்பிங் பயணத்தை முடிப்பது மகிழ்ச்சியே. பை பை.”

இவ்வாறு சின்மயி கூறியுள்ளார்.

இதுகுறித்து டப்பிங் யூனியன் இணை செயலாளர் ராஜேந்திரன் கூறும்போது, “சின்மயி இரண்டு வருடமாக யூனியனுக்கு சந்தா செலுத்தவில்லை. சங்கம் மீது அவர் கூறிய குற்றச்சாட்டுக்கு விளக்கம் கேட்டு கடிதம் அனுப்பியும் பதில் தெரிவிக்கவில்லை. எனவேதான் சங்கத்தின் பொதுக்குழுவில் அவரை நீக்க முடிவு செய்யப்பட்டது” என்றார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ‘டத்தோ’ பட்டம் விவகாரம் : ராதாரவி மீது சின்மயி மீண்டும் புகார்
பாடகி சின்மயி மீ டூவில் பாலியல் புகார் சொல்லி பரபரப்பு ஏற்படுத்தினார். ராதாரவிக்கு மலேசியாவில் வழங்கிய டத்தோ பட்டம் போலி என்றும் கூறிவருகிறார். இந்த நிலையில் முகநூல் பக்கத்தில் நேரடியாக அவர் பேசியதாவது:–
2. ‘டத்தோ’ பட்டம் போலி என்பதா? பாடகி சின்மயிக்கு ராதாரவி கண்டனம்
ராதாரவியின் டத்தோ பட்டம் போலியானது என்று கூறிய பாடகி சின்மயிக்கு ராதாரவி கண்டனம் தெரிவித்துள்ளார்.
3. குற்றவாளிகளை பாதுகாப்பதா? நடிகை குஷ்புவை சாடிய சின்மயி
குற்றவாளிகளை பாதுகாப்பதா? என்று பாடகி சின்மயி, நடிகை குஷ்புவை சாடியுள்ளார்.
4. ‘‘பாலியல் தொல்லைகளுக்கு ஆதாரம் கேட்பதா?’’ –பாடகி சின்மயி
பாலியல் புகார் கூறி பரபரப்பான சினிமா பின்னணி பாடகி சின்மயி நேற்று தனது முகநூல் பக்கத்தில் நேரடி ஒளிபரப்பில் தோன்றி பேசினார்.
5. பாலியல் புகாரில் சிக்கிய 2 வில்லன் நடிகர்கள்
வில்லன் நடிகர்கள் ஜான் விஜய், கல்யாண் ஆகியோர் பாலியல் புகாரில் சிக்கியுள்ளனர்.