சினிமா செய்திகள்

பாலியல் வழக்கில் சிக்கிய நடிகை சுவேதா பாசு திருமணம் + "||" + Caught in sex case Actress Sueta Basu is married

பாலியல் வழக்கில் சிக்கிய நடிகை சுவேதா பாசு திருமணம்

பாலியல் வழக்கில் சிக்கிய நடிகை சுவேதா பாசு திருமணம்
நடிகை சுவேதா பாசுவுக்கு திருமணம் நடைபெற உள்ளது.
தமிழில் ரா ரா, சந்தமாமா படங்களில் கதாநாயகியாக நடித்தவர் சுவேதா பாசு. தெலுங்கு, இந்தி மற்றும் கன்னட படங்களிலும் நடித்துள்ளார். 2002-ல் குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமான மக்தி என்ற இந்தி படத்துக்காக தேசிய விருதையும் பெற்றார். துறுதுறு நடிப்பால் ரசிகர்களை கவர்ந்தார். ஆனாலும் பெரிய பட வாய்ப்புகள் அவருக்கு அமையவில்லை. இதனால் வருமானமும் குறைந்தது. இந்த நிலையில் சில வருடங்களுக்கு முன்பு ஐதராபாத்தில் பாலியல் வழக்கில் சிக்கி கைதானார். இது பட உலகில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது. பெண்கள் காப்பகத்தில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்ட அவர் மீண்டும் படங்களில் நடித்தார்.


சுவேதா பாசுவும், இந்தி பட இயக்குனர் ரோகித் மிட்டலும் நண்பர்களாக பழகினார்கள். பின்னர் இருவரும் காதல் வயப்பட்டனர். இருவரும் ஜோடியாக எடுத்த படங்களை சமூக வலைத்தளத்தில் பகிர்ந்து வந்தனர். திருமணம் செய்துகொள்ளவும் முடிவு செய்தனர். பெற்றோர்களும் திருமணத்துக்கு சம்மதம் தெரிவித்தனர்.

சமீபத்தில் திருமண நிச்சயதார்த்தம் மும்பையில் நடந்து முடிந்தது. இதில் நெருங்கிய உறவினர்கள் மட்டும் கலந்துகொண்டனர். ஆனாலும் திருமண தேதியை வெளியிடாமல் இருந்தனர். இந்த நிலையில் வருகிற 13-ந் தேதி திருமணம் புனேயில் நடக்க இருப்பதாக அறிவித்து உள்ளனர்.

திருமணத்தையொட்டி இருவரும் பாலி தீவுக்கு சென்றுள்ளனர். அங்கு உறவினர்களுக்கும், நண்பர்களுக்கும் விருந்து கொடுத்தனர். அந்த படங்களை இருவரும் வெளியிட்டுள்ளனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பொள்ளாச்சி பாலியல் பலாத்கார வழக்கில் மேலும் ஒருவர் கைது - 3 நாட்கள் காவலில் எடுத்து போலீசார் விசாரணை
பொள்ளாச்சி பாலியல் விவகாரத்தை அம்பலபடுத்திய மாணவியின் அண்ணனை தாக்கியவருக்கு பாலியல் சம்பவத்தில் தொடர்பு இருப்பது தெரியவந்தது. அவரை போலீசார் கைது செய்ததுடன் 3 நாட்கள் காவலில் எடுத்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.
2. கடலூர் கோர்ட்டு வளாகத்தில் பரபரப்பு, பாலியல் வழக்கில் விசாரணைக்கு ஆஜராகிய வாலிபர் மீது சரமாரி தாக்குதல் - 3 மகள்களுடன் தாய் கைது
பாலியல் வழக்கில் விசாரணைக்கு கடலூர் கோர்ட்டில் ஆஜராகிய வாலிபர் சரமாரியாக தாக்கப்பட்டார். இது தொடர்பாக 3 மகள்களுடன் தாய் கைது செய்யப்பட்டார். இந்த பரபரப்பு சம்பவம் பற்றிய விவரம் வருமாறு:-
3. வெளிமாநிலத்துக்கு தப்பி செல்ல திருநாவுக்கரசுக்கு உதவிய போலீஸ் அதிகாரிகள் யார்-யார்? 3-வது நாள் விசாரணையில் திடுக்கிடும் தகவல்
பாலியல் வழக்கில் தொடர்புடைய திருநாவுக்கரசு வெளிமாநிலத்துக்கு தப்பிச் செல்ல உதவிய போலீஸ் அதிகாரிகள் யார்-யார்? என்று 3-வது நாளாக நடந்த விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. அவர்களிடம் விசாரணை நடத்த சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசார் திட்டமிடப்பட்டுள்ளனர்.
5. தமிழக மக்களை உலுக்கிய பொள்ளாச்சி பாலியல் வழக்கு சிபிசிஐடிக்கு மாற்றம்
தமிழக மக்களை உலுக்கிய பொள்ளாச்சி பாலியல் வழக்கு சிபிசிஐடிக்கு மாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளது.