சினிமா செய்திகள்

சமூக வலைத்தளத்தில் அஜித்தின் ‘அடிச்சி தூக்கு’ பாடல் சாதனை + "||" + Ajith's 'Adichi thooku' song record on the social website

சமூக வலைத்தளத்தில் அஜித்தின் ‘அடிச்சி தூக்கு’ பாடல் சாதனை

சமூக வலைத்தளத்தில் அஜித்தின் ‘அடிச்சி தூக்கு’ பாடல் சாதனை
அஜித்குமாரின் விஸ்வாசம் படம் பொங்கலுக்கு வெளியாகிறது. சிவா இயக்கியுள்ளார்.
வீரம், வேதாளம், விவேகம் படங்களுக்கு பிறகு 4–வது முறை இந்த படத்தில் அஜித்தும், சிவாவும் இணைந்துள்ளனர். நாயகியாக நயன்தாரா நடித்துள்ளார். ரஜினிகாந்தின் பேட்ட படமும் பொங்கலுக்கு வருவதால் இரண்டு படங்களும் மோதுகின்றன. 

பேட்ட படத்தின் பாடல்கள் வெளியான நிலையில் விஸ்வாசம் குழுவினரும் ஒரு பாடலை சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியிட்டனர். அறிமுக பாடலாக கருதப்படும் இந்த பாடலில் அஜித் வயதான தோற்றத்தில் கம்பீரமாக தோன்றி நடனம் ஆடுகிறார். அங்காளி பங்காளி என்று பாடல் தொடங்குகிறது. 

அடிச்சி தூக்கு, செம சீனா சிதற வைக்கணும், பாத்தா பதற வைக்கணும், அப்பதாண்டா நீ என் ஆளு, மங்காத்தா கட்ட போல இந்த வட்டாரம் நம்ம கையில், புடி புடி, நான் நினைச்சது எல்லாம் ஒவ்வொன்னா நல்லா நடக்குது போன்ற வரிகள் உள்ளன. இந்த பாடலை ரசிகர்கள் ‘அடிச்சி தூக்கு’ என்ற ஹேஷ்டேக்குடன் இந்திய அளவில் டிரென்ட் செய்து வருகின்றனர். 

இந்த பாடல் வெளியாகி 12 மணிநேரத்தில் சுமார் 35 லட்சம் பேர் பார்த்துள்ளனர். இது புதிய சாதனையாக கருதப்படுகிறது. நிமிடத்துக்கு நிமிடம் ஆயிரக்கணக்கானோர் பாடல் வீடியோவை பார்க்கிறார்கள். ராணுவ வீரர்களையும் இது கவர்ந்துள்ளது. பாடலை கொண்டாடும் வகையில் ராணுவ வீரர்கள் கேக் வெட்டும் வீடியோ சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியாகி உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. போனிகபூர் அழைப்பு : இந்தி படத்தில் அஜித்குமார்?
அஜித்குமார் ‘விஸ்வாசம்’ படத்துக்கு பிறகு இந்தியில் அமிதாப்பச்சன்-டாப்சி நடித்து வசூல் சாதனை நிகழ்த்திய ‘பிங்க்’ படத்தின் தமிழ் ரீமேக்கான ‘நேர்கொண்ட பார்வை’ படத்தில் நடிக்கிறார்.
2. அஜித்குமாரின் ‘நேர்கொண்ட பார்வை’ படத்தின் 3வது போஸ்டர் வெளியீடு
அஜித்குமார் நடித்து வரும் நேர்கொண்ட பார்வை படத்தின் 3வது போஸ்டர் வெளியிடப்பட்டது.
3. அஜித்குமார்-வெங்கட் பிரபு சந்திப்பு : மங்காத்தா 2-ம் பாகம் தயாராகிறது?
தமிழில் இரண்டாம் பாகம் படங்களுக்கு ரசிகர்கள் மத்தியில் வரவேற்பு உள்ளது. எந்திரன், விஸ்வரூபம், சிங்கம், சண்டக்கோழி, சாமி, திருட்டுப்பயலே, வேலையில்லா பட்டதாரி உள்ளிட்ட பல படங்களின் இரண்டாம் பாகங்கள் வந்துள்ளன.
4. எகிப்திய கதையில் அஜித்குமார்?
அஜித்குமார், விஸ்வாசத்துக்கு பிறகு போனிகபூர் தயாரிக்கும் படத்தில் நடித்து வருகிறார்.
5. பாஜகவில் சேருமாறு நடிகர் அஜித்குமாரை அழைக்கவில்லை : தமிழிசை சவுந்தரராஜன்
பாஜகவில் சேருமாறு நடிகர் அஜித்குமாரை அழைக்கவில்லை என்று தமிழிசை சவுந்தரராஜன் தெரிவித்துள்ளார்.