சினிமா செய்திகள்

மலையாள படத்தில், விஜய்சேதுபதி + "||" + In Malayalam film, Vijay Sethupathi

மலையாள படத்தில், விஜய்சேதுபதி

மலையாள படத்தில், விஜய்சேதுபதி
விஜய்சேதுபதி மலையாள படமொன்றில் நடிக்க ஒப்பந்தமாகி உள்ளார்.
விஜய் சேதுபதி அழுத்தமான கதைகளில் நடிக்கிறார். போலீஸ் அதிகாரி, தாதா, வில்லன், திருநங்கை என்று வித்தியாசமான கதாபாத்திரங்களில் வருகிறார், சமீபத்தில் திரைக்கு வந்த சீதக்காதி படத்தில் வயதான நாடக நடிகராகவும் நடித்து இருந்தார். ரஜினிக்கு வில்லனாக பேட்ட படத்தில் நடித்துள்ளார்.

இதன் பாடல் வெளியீட்டு விழாவில் விஜய் சேதுபதி திறமையான நடிகர் என்று ரஜினிகாந்த் பாராட்டி பேசினார். இந்த வருடம் விஜய்சேதுபதி நடிப்பில் ஜுங்கா, செக்கச் சிவந்த வானம், 96, சீதக்காதி, ஒரு நல்ல நாள் பார்த்து சொல்றேன் ஆகிய படங்கள் வந்தன. இமைக்கா நொடிகள், டிராபிக் ராமசாமி படங்களில் கவுரவ தோற்றத்தில் வந்தார்.

பேட்ட படம் பொங்கலுக்கு வெளியாகிறது. சீனுராமசாமி இயக்கும் மாமனிதன், தியாகராஜன் குமார ராஜா இயக்கும் சூப்பர் டீலக்ஸ், இடம்பொருள் ஏவல் ஆகிய படங்களும் கைவசம் உள்ளன. வேற்றுமொழி படங்களில் நடிக்கவும் கவனம் செலுத்துகிறார். தெலுங்கில் சிரஞ்சீவியுடன் சைரா நரசிம்ம ரெட்டி என்ற படத்தில் நடிக்கிறார்.

அதிக பொருட்செலவில் சரித்திர படமாக இது தயாராகிறது. அடுத்து மலையாள படமொன்றில் நடிக்கவும் ஒப்பந்தமாகி உள்ளார். இந்த படத்தில் ஜெயராம் கதாநாயகனாக நடிக்கிறார். அவருக்கு இணையான வேடத்தில் விஜய் சேதுபதி நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது. சுனில் என்பவர் இயக்குகிறார். படப்பிடிப்பு ஜனவரி மாதம் தொடங்குகிறது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ரசிகர்களை கண்டித்த - விஜய்சேதுபதி
விஜய்சேதுபதி நடிக்கும் புதிய படத்துக்கு ‘துக்ளக் தர்பார்’ என்று பெயரிட்டுள்ளனர். இதில் கதாநாயகியாக அதிதிராவ் மற்றும் முக்கிய வேடத்தில் பார்த்திபன் நடிக்கின்றனர்.
2. சிவகார்த்திகேயன்-விஜய்சேதுபதி படங்கள் மோதல்!
சிவகார்த்திகேயன் நடித்து வெளிவந்த `மிஸ்டர் லோக்கல்’ படம் எதிர்பார்த்த வெற்றியை பெறவில்லை. வசூலும் குறைந்தது. இதனால், அவருடைய ரசிகர்கள் ஏமாற்றம் அடைந்தார்கள்.
3. எதிர்பார்ப்பில் விஜய் சேதுபதியின் திருநங்கை வேடம்
சூப்பர் டீலக்ஸ் படத்தில் விஜய்சேதுபதியின் திருநங்கை வேடத்துக்கு வலைத்தளத்தில் பாராட்டுகள் குவிகின்றன.