சினிமா செய்திகள்

வலைத்தளத்தில் கஸ்தூரி மீண்டும் மோதல் + "||" + Clash of the Kasthuri back to the website

வலைத்தளத்தில் கஸ்தூரி மீண்டும் மோதல்

வலைத்தளத்தில் கஸ்தூரி மீண்டும் மோதல்
வலைத்தளத்தில் நடிகை கஸ்தூரி மீண்டும் மோதிய சம்பவம் நிகழ்ந்துள்ளது.

நடிகை கஸ்தூரி சமூக, அரசியல் விஷயங்களை சமூக வலைத்தளத்தில் துணிச்சலாக பேசி வருகிறார். அவரை ஒரு அரசியல் கட்சியில் சேர்க்க முயற்சி நடந்தது. இப்போது எந்த கட்சியிலும் சேரமாட்டேன் என்று மறுத்தார். ரஜினிகாந்த் படத்தை டுவிட்டர் முகப்பில் வைத்திருந்த ஒருவர் கஸ்தூரி பற்றி அவதூறாக பேசியதால் அவருடன் மோதினார்.

ரஜினி பெயரை கெடுக்க இதுமாதிரி எத்தனைபேர் அலைகிறார்களோ? என்றார். இந்த நிலையில் அஜித் ரசிகர்களுக்கும் கஸ்தூரிக்கும் சில நாட்களாக மோதல் நீடித்து வருகிறது. ‘தல’ வார்த்தையுடன் தன்பெயரை வைத்திருந்த ரசிகர் கஸ்தூரியின் பதிவுக்கு ஆபாசமான கருத்தை வெளியிட்டார்.

இதுபோல் அவரது இன்னொரு பதிவையும் அஜித் பெயரை சேர்த்து தனது பெயரில் வைத்திருந்த ஒருவர் கண்டித்தார். இதற்கு பதில் அளித்த கஸ்தூரி இது தெரிந்துதான் ரசிகர் மன்றத்தை எப்போதோ கலைத்து விட்டார் என்றார். தனிப்பட்ட ஒருவர் கருத்துக்காக அஜித் பெயரை இழுக்க வேண்டாம் என்று அவரது ரசிகர்கள் கஸ்தூரியை கடுமையாக கண்டித்தனர்.

இந்த மோதல் நீடித்த நிலையில் தற்போது இன்னொரு ரசிகரும் கஸ்தூரி பற்றி அவதூறு கருத்தை பதிவிட்டுள்ளார். இதற்கு பதிலளிக்கும் விதமாக கஸ்தூரி, “மானம் ரோஷம் உள்ள அஜித் ரசிகர்களுக்கு அன்பான வேண்டுகோள். இந்த கூமுட்டையின் விவரம் தெரிந்தவர்கள் என்னை அணுகவும்” என்று பதிவிட்டுள்ளார். இவர்கள் மோதல் சமூக வலைத்தளத்தில் பரபரப்பாக உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. எல்லையில் மீண்டும் பதற்றம்: பாகிஸ்தான் தாக்குதலுக்கு இந்தியா பதிலடி - 3 பாக். வீரர்கள் பலியானதாக தகவல்
பாகிஸ்தான் தாக்குதலுக்கு இந்தியா கொடுத்த பதிலடியில் அந்நாட்டின் 3 வீரர்கள் பலியாகினர். இதனால் எல்லையில் மீண்டும் பதற்றம் நிலவுகிறது.
2. பிரதமர் மோடி மீண்டும் மக்களை முட்டாளாக்க காங்கிரஸ் அனுமதிக்காது - காரிய கமிட்டி கூட்டத்தில் ராகுல் காந்தி பேச்சு
பிரதமர் மோடி மீண்டும் மக்களை முட்டாளாக்க காங்கிரஸ் அனுமதிக்காது என்று ராகுல் காந்தி தெரிவித்தார்.
3. ஆசிய விளையாட்டில் மீண்டும் கிரிக்கெட் சேர்ப்பு
ஆசிய விளையாட்டில் மீண்டும் கிரிக்கெட் சேர்க்கப்பட்டது.
4. ஏற்காடு மலைப்பாதையில் மீண்டும் தீ
ஏற்காடு மலைப்பாதையில் நேற்று இரவு மீண்டும் தீப்பற்றியதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
5. ‘ஆஸ்திரேலிய அணி மீண்டும் உலக கோப்பையை வெல்லும்’ - உதவி பயிற்சியாளர் பாண்டிங் நம்பிக்கை
ஆஸ்திரேலிய அணி மீண்டும் உலக கோப்பையை வெல்லும் என்று முன்னாள் கேப்டனும், உதவி பயிற்சியாளருமான ரிக்கிபாண்டிங் கூறியுள்ளார்.