சினிமா செய்திகள்

கமல்ஹாசன் நடிக்கும் ‘இந்தியன்-2’ படப்பிடிப்பு நாளை தொடக்கம் + "||" + Kamal Haasan's 'Indian-2' shoot starts tomorrow

கமல்ஹாசன் நடிக்கும் ‘இந்தியன்-2’ படப்பிடிப்பு நாளை தொடக்கம்

கமல்ஹாசன் நடிக்கும் ‘இந்தியன்-2’ படப்பிடிப்பு நாளை தொடக்கம்
கமல்ஹாசன், இயக்குனர் ஷங்கர் கூட்டணியில் வந்து வெற்றி பெற்ற படம் இந்தியன்.
22 வருடங்களுக்கு பிறகு அந்த படத்தின் இரண்டாம் பாகம் தற்போது தயாராகிறது. இந்த படத்துக்கான ஆரம்பகட்ட பணிகள் கடந்த சில மாதங்களாக நடந்தன. படப்பிடிப்பு நடத்த வேண்டிய இடங்களையும் ஷங்கர் நேரில் சென்று பார்த்தார்.

கமல்ஹாசனும் தனது தோற்றத்தை மாற்றுவதற்கான மேக்கப் டெஸ்ட் எடுத்தார். வெளிநாட்டு மேக்கப் கலைஞர்கள் அவரை வயதான தோற்றத்துக்கு மாற்றி புகைப்படங்கள் எடுத்தனர். தற்போது அந்த பணிகள் முடிந்து படக்குழுவினர் படப்பிடிப்புக்கு தயாராகி உள்ளனர். நாளை (18-ந் தேதி) படப்பிடிப்பு தொடங்க இருப்பதாக அறிவித்து உள்ளனர்.

சென்னையில் உள்ள பொழுதுபோக்கு பூங்காவில் பிரமாண்ட அரங்குகள் அமைத்து உள்ளனர். கமல்ஹாசன் 2, 3 மாதங்கள் படப்பிடிப்பில் தொடர்ச்சியாக கலந்து கொள்கிறார். கதாநாயகியாக காஜல் அகர்வால் நடிக்கிறார். சித்தார்த்தும் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் வருகிறார். இதில் கமல்ஹாசனின் வயதான தோற்றத்தை வர்ம கலையின் குறியீட்டுடன் படக்குழுவினர் வெளியிட்டுள்ளனர்.

இந்த தோற்றம் சமூக வலைத்தளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. முதல் பாகத்தில் கமல்ஹாசன் வர்ம கலையால் லஞ்சம் வாங்கும் அரசு அதிகாரிகளை வீழ்த்துவதுபோல் காட்சிகள் இருந்தன. இரண்டாம் பாகத்திலும் சண்டை காட்சிகள் வர்ம கலையை மையப்படுத்தி அமைத்துள்ளனர். இது முழுமையான அரசியல் படமாக இருக்கும் என்று கமல்ஹாசன் கூறியுள்ளார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விரக்தியின் உச்சகட்டத்தில் புலம்புகிறார்: தி.மு.க.வை தாக்கி பேசிய கமல்ஹாசனுக்கு முரசொலியில் பதிலடி
முதலமைச்சர் கனவில் கட்சி தொடங்கி, அதை கொள்வாரில்லை என்ற விரக்தியில் தலைமுடியையும், சட்டையையும் கிழித்துக் கொண்டு அலையும் நிலைக்கு கமல்ஹாசன் செல்லப் போகிறாரோ என அஞ்ச வேண்டியிருப்பதாக, முரசொலி கட்டுரையில் விமர்சிக்கப்பட்டுள்ளது.
2. திமுகவை நான் கடுமையாக விமர்சிக்க திமுகவே காரணம் - கமல்ஹாசன்
திமுகவை நான் கடுமையாக விமர்சிக்க திமுகவே காரணம் என்று நடிகர் கமல்ஹாசன் தெரிவித்துள்ளார்.
3. முரசொலியில் கமலை விமர்சித்து கட்டுரை ; ஒரே மேடையில் மு.க.ஸ்டாலின்-கமல்ஹாசன்
கமல்ஹாசனை விமர்சித்து முரசொலியில் கட்டுரை எழுதபட்டு உள்ளது. இந்த நிலையில் திமுக எம்.எல்.ஏ இல்ல திருமண விழாவில் ஒரே மேடையில் மு.க.ஸ்டாலின்- கமல்ஹாசன் அமர்ந்து உரையாடினர்.
4. கமல்ஹாசன்-சித்தார்த்துடன் 8 நாடுகளில், ‘இந்தியன்-2’ படப்பிடிப்பு
பிரமாண்ட டைரக்டர் ஷங்கர் இயக்கி வரும் ‘இந்தியன்-2’ படத்தின் படப்பிடிப்பில் கமல்ஹாசன் உள்பட படக்குழுவினர் கலந்து கொண்டு முதல்கட்ட படப்பிடிப்பை விறுவிறுப்புடன் நடத்தி வருகின்றனர். இந்த நிலையில், படத்தின் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் சித்தார்த் நடிக்க இருக்கிறார் என்று ஏற்கனவே தகவல் வெளியானது.
5. தமிழகத்தில் மாற்றத்தை கொண்டுவர வேண்டும் கடலூரில் கமல்ஹாசன் பேச்சு
தமிழகத்தில் மாற்றத்தை கொண்டுவர வேண்டும் என்று கடலூரில் கமல்ஹாசன் கூறினார்.