சினிமா செய்திகள்

காதலர்களை சேர்த்து வைக்கும் கண்ணனாக யோகி பாபு! + "||" + Yogi Babu as Kannan

காதலர்களை சேர்த்து வைக்கும் கண்ணனாக யோகி பாபு!

காதலர்களை சேர்த்து வைக்கும் கண்ணனாக யோகி பாபு!
காவி ஆவி நடுவுல தேவி படத்தில் காதலை சேர்த்து வைக்கும் கண்ணனாக யோகி பாபு நடிக்கிறார்.
தம்பி ராமய்யா, யோகி பாபு, `நான் கடவுள்' ராஜேந்திரன், இமான் அண்ணாச்சி ஆகிய 4 பேரும் ஒரு படத்தில் இணைந்து நடிக்கிறார்கள். இந்த படத்துக்கு, `காவி ஆவி நடுவுல தேவி' என்று பெயர் சூட்டியிருக்கிறார்கள். ராம் சுந்தர் கதாநாயகனாக அறிமுகம் ஆகிறார். இவருக்கு ஜோடியாக பிரியங்கா நடிக்கிறார். ஸ்ரீகாந்த் தேவா இசையமைக்கிறார். வசனம் எழுதி புகழ்மணி டைரக்டு செய்கிறார். ஆரூரான் தயாரிக்கிறார்.

படத்தின் கதாசிரியர் வி.சி.குகநாதன் கூறியதாவது:-

`4 நகைச்சுவை நடிகர்களின் கூட்டணியில், இந்த படம் தயாராகி வருகிறது. இதில், காதலை சேர்த்து வைக்கும் கண்ணனாக யோகி பாபுவும், காதலை பிரித்து வைக்கும் தாதாவாக, `நான் கடவுள் ராஜேந்திரனும், மலையாள மாந்திரீகனாக இமான் அண்ணாச்சியும் நடிக்கிறார்கள்.

படத்தின் பெரும்பகுதி காட்சிகள் படமாக்கப்பட்டு விட்டன. தொடர்ந்து படப்பிடிப்பு நடைபெறுகிறது. படம், ஆகஸ்டு மாதம் திரைக்கு வரும்.''