சினிமா செய்திகள்

அரசியலுக்கு வரும் ஸ்ரீரெட்டி + "||" + Sree reddy comes into politics

அரசியலுக்கு வரும் ஸ்ரீரெட்டி

அரசியலுக்கு வரும் ஸ்ரீரெட்டி
நடிகை ஸ்ரீரெட்டி அரசியலுக்கு வர உள்ளதாக தெரிவித்துள்ளார்.

திரையுலகை பாலியல் புகாரால் பதற வைத்தவர் ஸ்ரீரெட்டி. தெலுங்கு நடிகர்கள், இயக்குனர்கள், தயாரிப்பாளர்கள் தன்னை படுக்கைக்கு அழைத்ததாக குற்றம் சொன்னார். ஐதராபாத்தில் ஆடை அவிழ்ப்பு போராட்டமும் நடத்தினார். நடிகர் நானி படத்தில் நடிக்க வாய்ப்பு தருவதாக தவறாக பயன்படுத்தி ஏமாற்றினார் என்றார்.


தமிழ் நடிகர்கள், இயக்குனர்களும் அவரது புகாரில் சிக்கினார்கள். ஐதராபாத்தில் மிரட்டல்கள் வருவதாக கூறி தற்போது சென்னையில் குடியேறி இருக்கிறார். அவரது வாழ்க்கை ரெட்டி டைரி என்ற பெயரில் படமாகி வருகிறது. ஸ்ரீரெட்டிக்கு செக்ஸ் தொல்லை கொடுத்தவர்களை இந்த படத்தில் காட்சிப்படுத்துகின்றனர். இதனால் படத்துக்கு எதிர்ப்பு கிளம்பி உள்ளது. படத்தை தடை செய்ய சதி நடப்பதாகவும் படக்குழுவினர் குற்றம் சாட்டி உள்ளனர். இந்த நிலையில் ஸ்ரீரெட்டி அரசியலில் ஈடுபட முடிவு செய்துள்ளார். சமீப காலமாக நடிகைகள் பலர் அரசியலில் குதித்து எம்.பி, எம்.எல்.ஏ.வாக தேர்வாகி வருகிறார்கள். ஸ்ரீரெட்டிக்கும் அரசியல் ஆசை வந்துள்ளது.

அவர் தமிழக அரசியலில் ஈடுபட முடிவு செய்துள்ளார். இதுகுறித்து அவர் கூறும்போது, “எனக்கு அரசியலில் ஈடுபட விருப்பம் உள்ளது. தமிழகத்தில் பெரிய அரசியல் கட்சியொன்றில் விரைவில் இணைய இருக்கிறேன்” என்றார். கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கும் பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்க தனக்கு அழைப்பு வந்ததாகவும், ஆனால் அந்த அழைப்பை நிராகரித்து விட்டதாகவும் கூறியுள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கவர்ச்சி படத்தை வெளியிட்டு: சமந்தாவை வம்புக்கு இழுத்த ஸ்ரீரெட்டி
நடிகர்கள் இயக்குனர்கள் மீது பாலியல் புகார் சொல்லி பட உலகை அதிர வைத்த ஸ்ரீரெட்டி ஐதராபாத்தில் அரை நிர்வாண போராட்டமும் நடத்தினார்.
2. அரசியலுக்கு வரும் சத்யராஜ் மகள் திவ்யா
பிரபல இந்திய ஊட்டச்சத்து நிபுணர்களில் ஒருவராக இருப்பவர் திவ்யா. இவர் நடிகர் சத்யராஜின் மகள்.
3. நடிகைகளின் குட்டை உடையால் பாலியல் குற்றங்களா? -ஸ்ரீரெட்டி
தெலுங்கானா மாநிலத்தில் 9 மாத குழந்தையை பாலியல் வன்கொடுமை செய்து கொன்ற சம்பவத்தை நடிகை ஸ்ரீரெட்டி கடுமையாக கண்டித்துள்ளார்.
4. கீர்த்தி சுரேசை சீண்டிய ஸ்ரீரெட்டி
நடிகை கீர்த்தி சுரேசை ஸ்ரீரெட்டி சீண்டிய சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.
5. திருமணம் குறித்து ஸ்ரீரெட்டி சர்ச்சை கருத்து
தனது திருமணம் குறித்து நடிகை ஸ்ரீரெட்டி சர்ச்சை கருத்தினை தெரிவித்துள்ளார்.