சினிமா செய்திகள்

இந்தி நடிகருடன் மாளவிகா காதல் + "||" + Malavika is in love with a Hindi actor

இந்தி நடிகருடன் மாளவிகா காதல்

இந்தி நடிகருடன் மாளவிகா காதல்
ரஜினிகாந்த், திரிஷா நடித்து திரைக்கு வந்த ‘பேட்ட’ படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தவர் மாளவிகா மோகனன்.
இந்தி, மலையாள, கன்னட படங்களிலும் நடித்துள்ளார். தற்போது தெலுங்கில் விஜய் தேவரகொண்டா ஜோடியாக ஹீரோ படத்தில் நடித்து வருகிறார். இவர் பிரபல ஒளிப்பதிவாளர் கே.யு.மோகனனின் மகள் ஆவார்.

மலையாளத்தில் துல்கர்சல்மானுடன் நடித்த ‘பட்டம் போல’ என்பதுதான் மாளவிகாவுக்கு முதல் படம். அந்த படத்துக்கு பிறகு பல மொழிகளில் பட வாய்ப்புகள் குவிந்தன. இப்போது முன்னணி நடிகையாக உயர்ந்துள்ளார். பிரபல ஈரானிய இயக்குனர் மஜித் மஜிதி இயக்கிய பிஹைன்ட் தி க்ளவிட்ஸ் படம் மூலம் இந்திக்கும் போனார்.

அந்த படத்தில் மாளவிகாவின் நடிப்பு சிறப்பாக இருந்ததாக பாராட்டுகள் குவிந்தன. தற்போது மாளவிகா மோகனனுக்கும் இந்தியில் சஞ்சு, மன்மர்ஜியான் படங்களில் நடித்து பிரபலமான விக்கி கவுசலுக்கும் காதல் மலர்ந்துள்ளதாக இந்தி பட உலகில் தகவல் வெளியாகி உள்ளது. விக்கியுடன் ஏற்கனவே சில இந்தி நடிகைகளை இணைத்து கிசுகிசுக்கள் வெளிவந்தன என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. சமீபத்தில் விக்கியும் அவரது சகோதரர் சன்னியும் மாளவிகா வீட்டுக்கு சென்றனர். அங்கு மாளவிகாவின் தாயாரை சந்தித்து பேசினார்கள். இதன்மூலம் மாளவிகாவுக்கும் விக்கிக்கும் விரைவில் திருமணம் நடக்கலாம் என்று பேச்சு கிளம்பி உள்ளது.