சினிமா செய்திகள்

சிவா இயக்கத்தில் சூர்யா நடிக்கும் புதிய படம் + "||" + Surya's new movie to be directed by Siva

சிவா இயக்கத்தில் சூர்யா நடிக்கும் புதிய படம்

சிவா இயக்கத்தில் சூர்யா நடிக்கும் புதிய படம்
சூர்யா நடித்த ‘என்.ஜி.கே’ படம் கடந்த மே மாதம் திரைக்கு வந்தது. கே.வி. ஆனந்த் இயக்கும் ‘காப்பான்’ படத்தில் நடித்து முடித்துள்ளார். இந்த படம் விரைவில் திரைக்கு வர உள்ளது.
சுதா கொங்கரா இயக்கும் ‘சூரரை போற்று’ படத்திலும் சூர்யா நடித்து வருகிறார். இதன் படப்பிடிப்பு இறுதி கட்டத்தில் உள்ளது.

இந்த படத்துக்கு பிறகு சிறுத்தை, வீரம், வேதாளம், விவேகம், விஸ்வாசம் ஆகிய படங்களை இயக்கி பிரபலமான சிவா டைரக்டு செய்யும் படத்தில் சூர்யா நடிக்க இருப்பதாக அறிவிக்கப்பட்டு உள்ளது. இந்த படத்தின் தொழில்நுட்ப கலைஞர்கள் விவரமும் வெளியாகி உள்ளது. இமான் இசையமைக்கிறார். வெற்றி ஒளிப் பதிவு செய்கிறார். திலீப் சுப்பராயன் சண்டை காட்சி நிபுணராக பணியாற்றுகிறார்.

இவர்கள் அனைவரும் விஸ்வாசம் படத்தில் பணியாற்றியவர்கள் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. ஸ்டுடியோ கிரீன் சார்பில் ஞானவேல்ராஜா தயாரிக்கிறார். இதன் படப்பிடிப்பு அடுத்த மாதம் தொடங்குகிறது. அடுத்த வருடம் கோடையில் படத்தை திரைக்கு கொண்டு வர திட்டமிட்டு உள்ளனர். படத்துக்கு இன்னும் பெயர் வைக்கவில்லை.

சூர்யா நடித்து சிங்கம் படங்கள் 3 பாகங்கள் வந்தன. இதன் 4-ம் பாகமும் விரைவில் தயாராக உள்ளது என்றும் இதன் திரைக்கதையை உருவாக்கும் பணியில் ஹரி ஈடுபட்டுள்ளார் என்றும் தகவல் வெளியாகி உள்ளது. ஆனாலும் இது உறுதிப்படுத்தப்படவில்லை.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. படமாகும் குறுநாவலில், சூர்யா!
சூர்யா நடித்த ‘சூரரை போற்று’ படம் விரைவில் திரைக்கு வரயிருக்கிறது. இதையடுத்து சூர்யா நடிக்கப்போகும் படம் எது, அந்த படத்தை இயக்கப் போகிறவர் யார்? என்ற கேள்விகள் ரசிகர்கள் மத்தியில் இருந்தன. இந்த கேள்விகளுக்கு இப்போது விடை கிடைத்து இருக்கிறது.
2. ரசிகர்களை கவர்ந்த சூர்யா பட டிரெய்லர்
சூர்யா, சூரரை போற்று படத்தில் நடித்து முடித்துள்ளார். இது அவருக்கு 38-வது படம். கதாநாயகியாக அபர்ணா முரளி வருகிறார். இறுதி சுற்று படத்தை எடுத்து பிரபலமான சுதா கொங்கரா இயக்கி உள்ளார்.
3. சூர்யா படம் தள்ளிவைப்பு?
‘காப்பான்’ படத்துக்கு பிறகு சூர்யா நடித்து வரும் சூரரை போற்று பட வேலைகள் இறுதி கட்டத்தில் உள்ளன. இந்த படத்தை ‘இறுதி சுற்று’ படத்தை எடுத்து பிரபலமான சுதா கொங்கரா இயக்குகிறார். அபர்ணா பாலமுரளி, கருணாஸ், ஜாக்கி ஷெராப், மோகன்பாபு ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.
4. மீண்டும் பாலா இயக்கத்தில் சூர்யா?
கே. வி.ஆனந்த் இயக்கத்தில் சூர்யா நடித்துள்ள ‘காப்பான்‘ படம் திரைக்கு வந்து ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. இதற்கு கலவையான விமர்சனங்கள் வந்தன. ஆனாலும் வசூல் திருப்தியாக உள்ளதாக கூறப்படுகிறது.
5. ரசிகர்களை சந்தித்த சூர்யா
கே.வி. ஆனந்த் இயக்கத்தில் சூர்யா நடித்துள்ள ‘காப்பான்’ படம் திரைக்கு வர உள்ளது. இதில் சிறப்பு பாதுகாப்பு அதிகாரியாக வருகிறார். படத்தின் டிரெய்லரில் “ஒரு உயிரை பலி கொடுத்து 100 உயிரை காப்பாற்றுவது தப்பில்லை. அது பாவமும் இல்லை” என்ற வசனமும் சூர்யாவின் அதிரடி சண்டை காட்சிகளும் இடம்பெற்றுள்ளன.