கிரானைட் முறைகேடு வழக்கில் தொழிலதிபர் பி.ஆர்.பழனிச்சாமி உள்பட 3 பேரை விடுவிக்கும் உத்தரவு ரத்து | கொரோனா ஊரடங்கு மூலமாக இலட்சக்கணக்கான மக்கள் வாழ்வாதாரம் இழந்ததுதான் பலன் - ஸ்டாலின் | அரசை நம்பாமல் கொரோனாவிலிருந்து பாதுகாத்துக் கொள்ள தாங்களே “சுய பாதுகாப்பு” நடவடிக்கைகளில் மக்கள் கவனமாக ஈடுபட வேண்டும் - திமுக தலைவர் ஸ்டாலின் | ஆகஸ்ட் 13 ஆம் தேதி அனுசரிக்கப்படும் சர்வதேச உடல் உறுப்பு தான தினத்திற்கு முதலமைச்சர் பழனிசாமி வாழ்த்து | சென்னை விமானநிலையத்தில் தமிழ் தெரிந்த பாதுகாவலர்கள் நியமனம்-மத்திய தொழிற்பாதுகாப்புப் படை தகவல் | தங்கம் விலை சவரனுக்கு ரூ.1832 குறைவ- ஒரு கிராமுக்கு ரூ.229 குறைந்து, ரூ.5013க்கு விற்பனை |

சினிமா செய்திகள்

புதிய படத்துக்கு தயாராகும் விஜய், அஜித் + "||" + Ready for the new movie Vijay, Ajith

புதிய படத்துக்கு தயாராகும் விஜய், அஜித்

புதிய படத்துக்கு தயாராகும் விஜய், அஜித்
அட்லி இயக்கத்தில் விஜய் நடித்துள்ள ‘பிகில்’ படப்பிடிப்பு முடிந்துள்ளது. இதில் கதாநாயகியாக நயன்தாரா வருகிறார்.
அட்லி இயக்கத்தில் விஜய் நடித்துள்ள ‘பிகில்’ படப்பிடிப்பு முடிந்துள்ளது. இதில் கதாநாயகியாக நயன்தாரா வருகிறார். விவேக், டேனியல் பாலாஜி, யோகிபாபு, கதிர் ஆகியோரும் உள்ளனர். விஜய் தந்தை, மகன் என்று 2 வேடங்கள் ஏற்றுள்ளார். பெண்கள் கால்பந்தை மையமாக வைத்து தயாராகி உள்ளது. தீபாவளிக்கு திரைக்கு வருகிறது.


இந்த நிலையில் விஜய்யின் அடுத்த படம் குறித்து அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்து உள்ளனர். இந்த படத்தை மாநகரம் படத்தை எடுத்து பிரபலமான லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்குகிறார். அனிருத் இசையமைக்கிறார். அடுத்த வருடம் கோடையில் திரைக்கு வருகிறது. இதில் நடிக்க விஜய் தயாராகிறார். இது அவருக்கு 64-வது படம் ஆகும். படப்பிடிப்பை விரைவில் தொடங்க ஏற்பாடுகள் நடக்கின்றன.

அஜித்குமார் வக்கீல் வேடத்தில் நடித்துள்ள ‘நேர்கொண்ட பார்வை’ திரைக்கு வந்துள்ளது. இந்த படத்துக்கு ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பு கிடைத்துள்ளது. மீண்டும் வினோத் இயக்கத்திலும் போனிகபூர் தயாரிப்பிலும் புதிய படத்தில் அஜித் நடிக்கிறார். இதன் படப்பிடிப்பையும் விரைவில் தொடங்க திட்டமிட்டுள்ளனர்.

இதில் அஜித் பைக் பந்தய வீரராக நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது. கார் பந்தயம் மற்றும் பைக் பந்தய காட்சிகள் படத்தில் இடம்பெறுகின்றன. ஸ்ரீதேவியின் மகள் ஜான்வியும் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். இந்த படத்துக்காக அஜித் உடல் எடையை குறைத்து இளமை தோற்றத்துக்கு மாறியுள்ள புகைப்படம் வலைத்தளத்தில் வைரலாகி உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தமிழில் இருந்து தெலுங்குக்கு போகிறார்-விஜய் பட டைரக்டரின் திடீர் மாற்றம்
லோகேஷ் கனகராஜ் அடுத்து ரஜினிகாந்த் நடிக்கும் புதிய படத்தை இயக்குவதாக இருந்தார்.
2. நடிகர் விஜய் குடும்பத்து மாப்பிள்ளை ஆகிறார், அதர்வா தம்பி பெண் டைரக்டருடன் காதல் திருமணம்
நடிகர் அதர்வாவின் தம்பி ஆகாஷ், விஜய் குடும்பத்து மாப்பிள்ளை ஆகிறார். மணமகள், ஒரு படத்தை டைரக்டு செய்தவர். இது, காதல் திருமணம்.
3. மணிரத்னம் படத்தில் விஜய் நடிக்க மறுத்தது ஏன்?
மணிரத்னம் படத்தில் விஜய் நடிக்க மறுத்தது ஏன் என்ற தகவல் வெளியாகியுள்ளது.
4. “எனது இயக்கத்தில் சரித்திர கதையில் விஜய்” - சசிகுமார்
தனது இயக்கத்தில் சரித்திர கதையில் விஜய் நடிக்க உள்ளதாக நடிகர் சசிகுமார் தெரிவித்துள்ளார்.
5. கொரோனா அச்சுறுத்தல்: விஜய், சூர்யா, கார்த்தி படங்கள் ரிலீஸ் தள்ளி வைப்பு?
உலகம் முழுவதும் பரவி வரும் கொரோனா வைரஸ் இந்தியாவிலும் பாதிப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது. பல மாநிலங்களில் பள்ளி, கல்லூரிகள், திரையரங்குகள் மூடப்பட்டு உள்ளன.