சினிமா செய்திகள்

நயன்தாரா படத்தில் ஹாலிவுட் நடிகர் + "||" + Hollywood actor in Nayanthara Movie

நயன்தாரா படத்தில் ஹாலிவுட் நடிகர்

நயன்தாரா படத்தில் ஹாலிவுட் நடிகர்
நயன்தாராவுக்கு இந்த வருடம் ஆரம்பத்தில் திரைக்கு வந்த விஸ்வாசம் படத்தின் வெற்றி மகிழ்ச்சி அளிப்பதாக இருந்தது. சம்பளத்தையும் ரூ.5 கோடியாக உயர்த்தி விட்டதாக கூறப்பட்டது. அதன்பிறகு வெளியான ஐரா, கொலையுதிர் காலம், மிஸ்டர் லோக்கல் படங்கள் எதிர்பார்த்தபடி ஓடாமல் அவருக்கு பின்னடைவை ஏற்படுத்தின.
ரஜினிகாந்த் ஜோடியாக தர்பார், விஜய்யுடன் பிகில் ஆகிய படங்களில் இப்போது நடித்து வருகிறார். பிகில் தீபாவளிக்கு திரைக்கு வருகிறது. தமிழ், தெலுங்கில் தயாராகி உள்ள சைரா நரசிம்ம ரெட்டி என்ற சரித்திர படத்தில் சிரஞ்சீவி ஜோடியாக நடிக்கிறார். இதன் படவேலைகள் இறுதி கட்டத்தில் உள்ளன.

இந்த நிலையில் மணிரத்னம் உதவியாளரும் ‘அவள்’ என்ற பேய் படத்தை இயக்கி பிரபலமானவருமான மிலிந்த் ராவ் இயக்கும் புதிய படத்தில் நயன்தாரா நடிக்க உள்ளார். அவள் படத்தை போலவே இதுவும் திகில் கதையம்சத்தில் தயாராகிறது. இதில் நாய் ஒன்றும் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் வருகிறது.

இந்த படத்தை நயன்தாராவின் காதலரும் இயக்குனருமான விக்னேஷ் சிவன் தயாரிக்கிறார். படப்பிடிப்பை இந்த மாதம் இறுதியில் தொடங்க திட்டமிட்டுள்ளனர். நயன்தாராவுடன் நடிக்கும் நடிகர், நடிகைகள் தேர்வு நடக்கிறது. இந்த படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க இந்தி நடிகர் லியூக் கென்னியை ஒப்பந்தம் செய்துள்ளதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது. இவர் ‘ஸ்கேர்டு கேம்ஸ்’ என்ற வெப் தொடரில் நடித்தவர். ஹாலிவுட் படம் மற்றும் ஆங்கில இசை ஆல்பங்களிலும் நடித்துள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அதிருப்தியில் தெலுங்கு பட உலகம்!
நயன்தாரா திரையுலகுக்கு அறிமுகமாகி 15 வருடங்களுக்கும் மேலாகி விட்டது. தமிழில், ‘ஐயா’ படத்தில் கதாநாயகியாக அறிமுகமான அவர், அந்த படத்துக்கு குறைந்த சம்பளமே வாங்கினார்.
2. ‘பிசியோதெரபிஸ்ட்’ ஆக நயன்தாரா!
விஜய் நடித்துக் கொண்டிருக்கும் படம் ‘பிகில்’.
3. நயன்தாராவின் அறம் 2-ம் பாகம்
கோபி நயினார் இயக்கத்தில் நயன்தாரா நடித்து 2017-ல் திரைக்கு வந்து வெற்றிகரமாக ஓடிய படம் அறம்.
4. தொடர் சர்ச்சைகள் : நயன்தாரா படம் தள்ளிவைப்பு
நயன்தாரா நடித்துள்ள ‘கொலையுதிர் காலம்’ படம் தொடர் சர்ச்சைகளில் சிக்கி உள்ளது. சக்ரி டோலேட்டி இயக்கத்தில் ஹஷ் என்ற ஆங்கில படத்தின் ரீமேக்காக இது உருவானது.
5. வலைதளங்களில் வைரல் ஆகும் நயன்தாரா புகைப்படம்
தமிழ் பட உலகில், ‘நம்பர்-1’ கதாநாயகியாக இருப்பவர், நயன்தாரா. இவர் நடித்த பல படங்கள் மிகப்பெரிய வெற்றி அடைந்துள்ளன.