சினிமா செய்திகள்

ரசிகர்களை சந்தித்த சூர்யா + "||" + Surya who met the fans

ரசிகர்களை சந்தித்த சூர்யா

ரசிகர்களை சந்தித்த சூர்யா
கே.வி. ஆனந்த் இயக்கத்தில் சூர்யா நடித்துள்ள ‘காப்பான்’ படம் திரைக்கு வர உள்ளது. இதில் சிறப்பு பாதுகாப்பு அதிகாரியாக வருகிறார். படத்தின் டிரெய்லரில் “ஒரு உயிரை பலி கொடுத்து 100 உயிரை காப்பாற்றுவது தப்பில்லை. அது பாவமும் இல்லை” என்ற வசனமும் சூர்யாவின் அதிரடி சண்டை காட்சிகளும் இடம்பெற்றுள்ளன.
இறுதி சுற்று படம் மூலம் பிரபலமான சுதா கொங்கரா இயக்கும் ‘சூரரைப்போற்று’ படத்தில் சூர்யா தற்போது நடித்து வருகிறார். மலையாள நடிகை அபர்ணா பாலமுரளி நாயகியாக வருகிறார். ஜாக்கி ஷெராப், கருணாஸ், மோகன் பாபு ஆகியோரும் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கின்றனர். இதன் படப்பிடிப்பு மதுரையை சுற்றி உள்ள பகுதிகளில் நடந்து வருகிறது.

மதுரைக்கு சூர்யா வந்ததை அறிந்த ரசிகர்கள் படப்பிடிப்பு நடக்கும் இடங்களில் அவரை காண தினமும் குவிந்த வண்ணம் உள்ளனர். சூர்யா ரசிகர் மன்ற நிர்வாகிகளை சூர்யா சந்திக்க வேண்டும் என்று கோரிக்கை வைக்கப்பட்டது. அதை ஏற்று ஒரு தனியார் அரங்கில் ரசிகர்களை சூர்யா சந்தித்தார். அவர்களுடன் புகைப்படமும் எடுத்துக்கொண்டார்.

ரசிகர்கள் மத்தியில் சூர்யா பேசும்போது, “பிதாமகனுக்கு பிறகு உங்களை சந்தித்திருக்கிறேன். குறைந்த கால அவகாசத்தில் இந்த ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது ஆனாலும் 800-க்கும் மேற்பட்டவர்கள் வந்தது மகிழ்ச்சி. அடுத்தமுறை உங்கள் அனைவரையும் குடும்பத்துடன் சந்திக்கிறேன். சூரரைப் போற்று படத்தின் படப்பிடிப்பு முடிய உள்ளது. இது ஒரு புதிய முயற்சி, உங்களை மகிழ்விக்கும்” என்றார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சிவா இயக்கத்தில் சூர்யா நடிக்கும் புதிய படம்
சூர்யா நடித்த ‘என்.ஜி.கே’ படம் கடந்த மே மாதம் திரைக்கு வந்தது. கே.வி. ஆனந்த் இயக்கும் ‘காப்பான்’ படத்தில் நடித்து முடித்துள்ளார். இந்த படம் விரைவில் திரைக்கு வர உள்ளது.
2. அம்மா நடித்ததில், பிடித்தது...!
சூர்யா-ஜோதிகா தம்பதியின் மகள் தியா, மகன் தேவ்.
3. புதிய கல்விக் கொள்கை: சூர்யாவிற்கு எதிர்ப்பு தெரிவிக்கும் பா.ஜனதாவுக்கு நாடாளுமன்றத்தில் மதுரை எம்.பி. கேள்வி
புதிய கல்விக் கொள்கை விவகாரத்தில் கருத்து தெரிவித்த சூர்யாவிற்கு எதிராக பா.ஜனதாவினர் பேசும் விவகாரத்தை மதுரை எம்.பி. சு.வெங்கடேசன் நாடாளுமன்றத்தில் கேள்வி எழுப்பி உள்ளார்.
4. ஹாரீஸ் ஜெயராஜ் இசையில் சூர்யா படத்தில் வைரமுத்து பாடல்கள்
சூர்யா நடித்து அடுத்து திரைக்கு வர இருக்கும் படம், ‘காப்பான்.’ லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் தயாரித்து வரும் இந்த படத்தை கே.வி.ஆனந்த் டைரக்டு செய்கிறார்.
5. “எனக்கு திருப்புமுனை படம் என்.ஜி.கே.” - பட விழாவில் சூர்யா பேச்சு
செல்வராகவன் இயக்கத்தில் சூர்யா, சாய்பல்லவி, ரகுல்பிரீத் சிங் நடித்துள்ள என்.ஜி.கே. படத்தின் டிரெய்லர் மற்றும் பாடல் வெளியீட்டு விழா சென்னையில் நடந்தது.