சினிமா செய்திகள்

மோகன்லால் மகன் - நடிகை கல்யாணி காதல்? + "||" + Son of Mohanlal Actress Kalyani Love

மோகன்லால் மகன் - நடிகை கல்யாணி காதல்?

மோகன்லால் மகன் - நடிகை கல்யாணி காதல்?
தமிழ், மலையாள பட உலகில் முன்னணி இயக்குனராக உள்ள பிரியதர்ஷன் மகள் கல்யாணி. இவர் சிவகார்த்திகேயனுடன் ஹீரோ படத்தில் இணைந்து நடித்து வருகிறார்.
இந்த படம் விரைவில் திரைக்கு வரும் என்றும் அதன்பிறகு கல்யாணிக்கு பட வாய்ப்புகள் குவியும் என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. தெலுங்கு மலையாள படங்களிலும் கல்யாணி நடித்துள்ளார். இவருக்கும் பிரபல மலையாள நடிகர் மோகன்லால் மகன் பிரணவுக்கும் காதல் மலர்ந்துள்ளதாக மலையாள பட உலகில் கிசுகிசுக்கள் கிளம்பி உள்ளன. பிரணவ் மலையாள படங்களில் நடித்து வருகிறார். கமல்ஹாசனின் பாபநாசம் படத்தில் உதவி இயக்குனராக பணியாற்றினார்.


கல்யாணியும் பிரணவும் புதிய மலையாள படமொன்றில் ஜோடியாக நடிக்க ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டு உள்ளனர். மோகன்லாலின் அரபிக்கடலிண்டே சிம்ஹம் படத்திலும் இணைந்து நடித்து இருக்கிறார்கள். இருவரும் சிறுவயதில் இருந்தே நண்பர்களாக பழகி வருகிறார்கள். இப்போது அந்த நட்பு காதலாக மலர்ந்துள்ளது என்கின்றனர். தமிழில் ஒரு படமும் இன்னும் வெளியாகவில்லை. அதற்குள் காதலா என்று ரசிகர்கள் வலைத்தளத்தில் கேள்வி எழுப்பி வருகிறார்கள். இந்த காதல் வதந்தியா? உண்மையா? என்று இருவரும் விளக்கம் அளிக்கவில்லை. அவர்கள் காதலிக்கவில்லை என்று உறவினர்கள் தரப்பில் மறுக்கின்றனர். ஆனால் மலையாள பட உலகினர் காதல் இருப்பது உறுதி என்கிறார்கள். இதற்கான விளக்கத்தை இருவரும் விரைவில் வெளியிடுவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...