நடிகை மிருதுளாவுக்கு நிச்சயதார்த்தம்


நடிகை மிருதுளாவுக்கு நிச்சயதார்த்தம்
x
தினத்தந்தி 23 Dec 2019 9:59 PM GMT (Updated: 2019-12-24T03:29:11+05:30)

நடிகை மிருதுளா-நிதின் மாலினி விஜய் நிச்சயதார்த்தம் கொச்சியில் நடைபெற்றது.


தமிழில் நாகராஜ சோழன் எம்.எல்.ஏ, சிக்கிக்கு சிக்கிகிச்சி, மணியார் குடும்பம் ஆகிய படங்களில் நடித்துள்ளவர் மிருதுளா. கேரளாவை சேர்ந்த இவர் ரெட் சில்லீஸ் என்ற மலையாள படத்தில் அறிமுகமானார். அந்த படத்தில் சிறந்த நடிப்பை வெளிப்படுத்தியதாக அவருக்கு பாராட்டுகள் கிடைத்தன. பகத் பாசிலுடன் மிருதுளா நடித்த அயாள் நிஜனல்ல என்ற படத்துக்கும் வரவேற்பு கிடைத்தது.

ஏய்சம்மா என்ன ஆண்குட்டி, 10.30 ஏ.எம்.லோக்கல் கால், சிகாமணி உள்ளிட்ட மேலும் சில மலையாள படங்களில் நடித்துள்ளார். இந்தியில் ரக்தேஷ் என்ற படத்திலும் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்து இருக்கிறார். மிருதுளாவுக்கும் கேரளாவை சேர்ந்த நிதின் மாலினி விஜய் என்பவருக்கும் காதல் மலர்ந்தது.

நிதின் மாலினி விஜய் சில படங்களில் உதவி இயக்குனராக பணியாற்றி உள்ளார். இருவரும் திருமணம் செய்து கொள்ள முடிவு செய்தனர். இதற்கு பெற்றோர்களும் சம்மதித்தனர். இதைத்தொடர்ந்து மிருதுளா-நிதின் மாலினி விஜய் திருமண நிச்சயதார்த்தம் கொச்சியில் நடந்தது. இதில் நடிகை பாவனா நேரில் கலந்து கொண்டு வாழ்த்தினார். மேலும் மலையாள நடிகர் நடிகைகளும் நிச்சயதார்த்த நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்று வாழ்த்தினார்கள்.


Next Story