சினிமா செய்திகள்

விக்னேஷ் சிவன் டைரக்‌ஷனில் விஜய் சேதுபதி ஜோடியாக நயன்தாரா-சமந்தா! + "||" + Vijay Sethupathi paired with Nayantara-Samantha in Vignesh Shiva Direction

விக்னேஷ் சிவன் டைரக்‌ஷனில் விஜய் சேதுபதி ஜோடியாக நயன்தாரா-சமந்தா!

விக்னேஷ் சிவன் டைரக்‌ஷனில் விஜய் சேதுபதி ஜோடியாக நயன்தாரா-சமந்தா!
விஜய் சேதுபதி இப்போது விஜய்யுடன் இணைந்து, ‘மாஸ்டர்’ படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக்கிறார். படத்தில் அவருக்கு வில்லன் வேடம்.
வில்லன் வேடத்துக்கு முக்கியத்துவம் கொடுத்து, திரைக்கதை அமைக்கப்பட்டு இருக்கிறது. இதையடுத்து அவர், ‘யாதும் ஊரே யாவரும் கேளிர்’ படத்தில் நடிக்க இருக்கிறார். இதில் அவருக்கு ஜோடியாக ரித்விகா, மேகா ஆகாஷ் ஆகிய இருவரும் நடிக்கிறார்கள்.

இந்த படத்தை அடுத்து அவர், ‘துக்ளக் தர்பார்’ என்ற படத்திலும், ‘லாபம்’ என்ற படத்திலும் நடிக்க சம்மதித்து இருக்கிறார்.

விஜய் சேதுபதி நடிக்க ஒப்புக்கொண்டிருக்கும் இன்னொரு படத்தில் நயன்தாரா, சமந்தா ஆகிய இருவரும் ஜோடியாக நடிக்கிறார்கள். விக்னேஷ் சிவன் டைரக்டு செய்கிறார். இவருடைய டைரக்‌ஷனில், நயன்தாரா ஜோடியாக ‘நானும் ரவுடிதான்’ என்ற படத்தில் விஜய் சேதுபதி ஏற்கனவே நடித்து இருக்கிறார்.

அந்த படம் வெற்றி பெற்றதை தொடர்ந்து விஜய் சேதுபதி, நயன்தாரா, விக்னேஷ் சிவன் கூட்டணி, மேலும் ஒரு படத்தில் இணைவார்களா? என்ற எதிர்பார்ப்பு ரசிகர்கள் மத்தியில் இருந்து வந்தது. ரசிகர்களின் எதிர்பார்ப்பை நிறைவேற்றும் வகையில், இந்த படத்தை பிரமாண்டமான முறையில், லலித்குமார் தயாரிக்கிறார். படப்பிடிப்பு வருகிற மே மாதம் தொடங்குகிறது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனா குமார்’ படத்தில் கவுரவ வேடத்தில், விஜய் சேதுபதி!
கொரோனா குமார் படத்தில் விஜய் சேதுபதி கவுரவ வேடத்தில் நடிக்க உள்ளார்
2. ஒரு தடுப்பூசி; ஓ மை கடவுளே - நடிகர் விஜய் சேதுபதி டுவீட்
பசிக்கு ஒரு தடுப்பூசி கண்டுபிடித்தால் எவ்வளவு நன்றாக இருக்கும் என விஜய் சேதுபதி தனது ஆதங்கத்தை வெளிப்படுத்தியுள்ளார்.
3. `நல்ல' பெயர் சம்பாதிக்கும் நடிகர்!
விஜய் சேதுபதி தன் மீதான `இமேஜை' நாளுக்கு நாள் வளர்த்து வருகிறார்.
4. அதிக படங்களில் நடிக்கிறார் ; விஜய் சேதுபதியை மிஞ்சிய சந்தானம்!
``ஒரு தனியார் டி.வி. நிகழ்ச்சியின் மூலம் பிரபலமானவர், சந்தானம். அவருடைய திறமை, `மன்மதன்' படத்தின் மூலம் சினிமாவுக்கு இழுத்து வந்தது. ஒரேநாளில் அவர் நகைச்சுவை நடிப்பில் உச்சத்தை அடையவில்லை. படிப்படியாக தனக்கான இடத்தை பிடித்தார்.
5. 25 கிலோ எடை குறைத்து நடிக்கிறார்; அமீர்கான் படத்தில் விஜய் சேதுபதி
தமிழ் பட உலகில் முன்னணி நடிகராக உயர்ந்துள்ள விஜய் சேதுபதி, தற்போது விஜய்யின் மாஸ்டர் படத்தில் வில்லன் வேடத்தில் நடித்து வருகிறார். ஏற்கனவே மாதவனுடன் விக்ரம் வேதா, ரஜினியின் பேட்ட படங்களில் வில்லனாக வந்தார். வேறு மொழிகளில் இருந்தும் பட வாய்ப்புகள் குவிகின்றன.