மாதவன்-அனுஷ்காவுடன், ‘சைலன்ஸ்’


மாதவன்-அனுஷ்காவுடன், ‘சைலன்ஸ்’
x
தினத்தந்தி 14 Feb 2020 4:15 AM GMT (Updated: 2020-02-13T17:11:16+05:30)

‘ரெண்டு’ படத்தில் ஜோடி சேர்ந்த மாதவன்-அனுஷ்கா அதன் பிறகு எந்த படத்திலும் ஜோடி சேரவில்லை. நீண்ட இடைவெளிக்குப்பின் இருவரும் ‘சைலன்ஸ்’ என்ற படத்தில் ஜோடி சேர்ந்து இருக்கிறார்கள்.

‘சைலன்ஸ்’ படம் தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம், ஆங்கிலம் ஆகிய 5 மொழிகளில் தயாராகி இருக்கிறது. ஹேமந்த் மதுக்கர் கதை எழுதி டைரக்டு செய்ய, டி.ஜி.விஷ்வபிரசாத், கோனா வெங்கட் ஆகிய இருவரும் தயாரித்துள்ளனர்.

படத்தை பற்றி ஹேமந்த் மதுக்கர் கூறியதாவது:-

‘‘அமெரிக்க வாழ் இந்தியர்களின் வாழ்க்கையை கருவாக கொண்ட படம், இது. அங்கு நடைபெறும் ஒரு குற்ற சம்பவம், ஒவ்வொருவரின் வாழ்வையும் எப்படி புரட்டிப் போடுகிறது? என்பதே படத்தின் கதை. வாய் பேச முடியாத-காது கேட்காத பெண்ணாக அனுஷ்கா நடித்து இருக்கிறார்.

இதுவரை பார்த்திராத புதிய கோணத்தில் எதிர்பாராத சம்பவங்கள், திருப்பங்களுடன் திகில் மிகுந்த படமாக தயாராகி இருக்கிறது. மாதவன்-அனுஷ்கா ஜோடியுடன் அஞ்சலி, ஷாலினி பாண்டே முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்து இருக்கிறார்கள். பெரும்பகுதி காட்சிகள் ஐதராபாத்தில் படமாக்கப்பட்டுள்ளன. வருகிற ஏப்ரல் மாதம் படம் திரைக்கு வரும்.’’

Next Story