சினிமா செய்திகள்

பிரபல மலையாள நடிகர் மரணம் + "||" + Death of famous Malayalam actor

பிரபல மலையாள நடிகர் மரணம்

பிரபல மலையாள நடிகர் மரணம்
பிரபல மலையாள நடிகர் கலாபவன் ஜயேஷ். பல குரல் கலைஞரும் ஆவார்.
திருவனந்தபுரம், 

பிரபல மலையாள நடிகர் கலாபவன் ஜயேஷ். பல குரல் கலைஞரும் ஆவார். இதன்மூலமே அவருக்கு சினிமா வாய்ப்பு கிடைத்தது. மலையாளத்தில் ‘முல்லா’ என்ற படத்தில் அறிமுகமானார். இதில் அவரது நடிப்பு பேசப்பட்டது.

தொடர்ந்து பாசஞ்சர், கிரேசி கோபாலன், எல்சம்மா என்ன ஆண்குட்டி, சால்ட் அண்ட் பெப்பர், சுதி வத்மீகம், பிரேதம்-2 உள்பட பல படங்களில் நகைச்சுவை மற்றும் குணசித்திர வேடங் களில் நடித்துள்ளார். தொலைக்காட்சிகளில் நகைச்சுவை நிகழ்ச்சிகளையும் நடத்தி வந்தார். கேரள ரசிகர்கள் மத்தியில் இவரது நிகழ்ச்சிக்கு பெரிய வரவேற்பு இருந்தது.

இந்த நிலையில் ஜயேசுக்கு புற்றுநோய் பாதிப்பு ஏற்பட்டது. இதற்காக திருச்சூரில் உள்ள ஆஸ்பத்திரியில் சிகிச்சை பெற்று வந்தார். இரு தினங்களுக்கு முன்பு அவரது உடல்நிலை மோசம் அடைந்தது. டாக்டர்கள் தீவிர சிகிச்சை அளித்தும் பலன் இன்றி கலாபவன் ஜயேஷ் மரணம் அடைந்தார். அவருக்கு வயது 44.

மரணம் அடைந்த கலாபவன் ஜயேசுக்கு, சுனஜா என்ற மனைவியும், சிவானி என்ற மகளும் உள்ளனர். இவரது மறைவுக்கு மலையாள நடிகர்-நடிகைகள் இரங்கல் தெரிவித்துள்ளனர்.