சினிமா செய்திகள்

“நயன்தாராவை போராளியாக பார்க்கிறேன்” - நடிகை கத்ரினா கைப் + "||" + "I see Nayanthara as a fighter" - Actress Katrina Kaip

“நயன்தாராவை போராளியாக பார்க்கிறேன்” - நடிகை கத்ரினா கைப்

“நயன்தாராவை போராளியாக பார்க்கிறேன்” - நடிகை கத்ரினா கைப்
நயன்தாராவை போராளியாக பார்ப்பதாக நடிகை கத்ரினா கைப் தெரிவித்துள்ளார்.

நடிகை நயன்தாரா 15 ஆண்டுகளாக தமிழ் பட உலகில் நம்பர்1 இடத்தில் இருக்கிறார். எத்தனையோ புதிய கதாநாயகிகள் வந்தும் அவரை அசைக்க முடியவில்லை. 2 காதல் தோல்விகள், மூன்றாவது முறை இன்னொருவருடன் காதல் என்று சர்ச்சைகளில் சிக்கியும் அவரது மார்க்கெட் சரியாமல் இருப்பதை பார்த்து சக நடிகைகள் ஆச்சரியப்படுகின்றனர். இந்த நிலையில் நயன்தாராவை போராளி என்று பிரபல இந்தி நடிகை கத்ரினா கைப் பாராட்டி உள்ளார். கத்ரினா அழகு சாதன பொருட்கள் விற்கும் நிறுவனம் நடத்துகிறார். இந்த நிறுவனத்துக்கான விளம்பர படத்தில் நயன்தாராவை அழைத்து வந்து நடிக்க வைத்தார். இதில் நடித்ததற்காக தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் நயன்தாராவுக்கு ஏற்கனவே நன்றி தெரிவித்து இருந்தார். நயன்தாராவுடன் பழகிய அனுபவம் பற்றி கத்ரினா கைப் தற்போது அளித்துள்ள பேட்டியில் கூறியதாவது:

“நயன்தாரா விளம்பர படத்தில் நடித்தபோது பல விஷயங்களில் என்னை ஆச்சரியப்படுத்தினார். மிகவும் அற்புதமானவராக அவரை பார்த்தேன். அதுமட்டுமன்றி ஒரு போராளியாகவும் எனக்கு தெரிந்தார். இளம் வயதில் இருந்தே சினிமா துறையில் இருக்கிறார். கடுமையான உழைப்பாளி. நயன்தாராவின் குணத்தோடு எனது குணங்களும் ஒத்துப்போகிறது. படப்பிடிப்பில் நயன்தாரா கலந்து கொண்டபோது எனது குழுவினரிடம் நயன்தாராவை பார்க்கும்போது என்னை கண்ணாடியில் பார்ப்பதுபோல் உள்ளது என்று சொன்னேன்.” என்று கத்ரினா கைப் கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சம்பளத்தை மேலும் உயர்த்தினார்!
நயன்தாரா இதுவரை ரூ.5 கோடி சம்பளம் வாங்கி வந்தார். இப்போது தனது சம்பளத்தை ரூ.6 கோடியாக உயர்த்தி விட்டார். இந்த சம்பளத்தை கொடுத்தால் நடிப்பது, கொடுக்கா விட்டாலும் பரவாயில்லை.
2. முருகதாஸ் மீது நயன்தாரா கடும் கோபம்
தர்பார் படத்தில் நயன்தாராவின் கதாபாத்திரத்தை வீணடித்து இருப்பதாக அவரது ரசிகர்கள் சமூக வலைத்தளத்தில் கொந்தளிக்கிறார்கள். படத்தில் சில காட்சிகளில் மட்டும் அவர் வருகிறார் என்றும், ஒரு துணை நடிகை போலவே பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளார் என்றும் வருத்தப்படுகின்றனர்.
3. காதல் முறிவு வதந்தியால் நயன்தாரா அதிர்ச்சி; ஜோடி புகைப்படத்தை வெளியிட்டனர்
நயன்தாரா டைரக்டர் விக்னேஷ் சிவன் காதல் வாழ்க்கை பல வருடங்களாக நீடித்து வருகிறது. ஜோடியாக இருக்கும் புகைப்படங்களை சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியிட்டு நெருக்கத்தை வெளிப்படுத்தினர்.