சினிமா செய்திகள்

கொரோனாவில் தப்பிக்க தேவயானி யோசனை + "||" + Devyani's idea of escape in Corona

கொரோனாவில் தப்பிக்க தேவயானி யோசனை

கொரோனாவில் தப்பிக்க தேவயானி யோசனை
கொரோனாவில் தப்பிக்க நடிகை தேவயானி யோசனை தெரிவித்துள்ளார்.
கொரோனாவில் இருந்து வயதானவர்களையும் குழந்தைகளையும் பாதுகாக்க வேண்டும் என்று நடிகை தேவயானி வற்புறுத்தி உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் கூறியதாவது:- கொரோனா கஷ்ட காலத்தில் அந்தியூர் கிராமத்தில் உள்ள தோட்டத்தில் கணவர், குழந்தைகளுடன் மகிழ்ச்சியாக நேரத்தை கழிக்கிறேன். விதவிதமாக சமைத்து போடுகிறேன். தோட்ட வேலைகள் செய்கிறேன். வெளியே எங்கேயும் போவது இல்லை. கட்டில் படத்தை டைரக்டு செய்து வரும் இ.வி.கணேஷ் பாபு இயக்கிய அரசின் கொரொனா விழிப்புணர்வு படத்தில் ஆடுகளம் ஜெயபாலனுடன் நடித்துள்ளேன்.


இந்த விழிப்புணர்வு படம் வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. கொரோனாவில் இருந்து தப்பிக்க வேண்டுமானால் எல்லோரும் முக கவசம் அணிய வேண்டும். அது உயிர்கவசம். கபசூர குடிநீர் குடியுங்கள். சமூக விலகல் வேண்டும். கைகுலுக்காமல் கை கூப்பி வணங்குங்கள்.

இதைத்தான் பாடல் மூலம் விழிப்பணர்வு படத்தில் சொல்லி இருக்கிறேன். வயதானவர்கள், இதய நோயாளிகள், சர்க்கரை நோய் இருப்பவர்கள், குழந்தைகள் வீட்டுக்குள்ளேயே இருக்க வேண்டும். கொரோனா எல்லோருக்கும் கஷ்டம் கொடுத்து உள்ளது. கண்ணுக்கு தெரியாத இந்த வைரஸ் விரைவில் ஒழிய ஆண்டவனை வேண்டுகிறேன். ஊரடங்குக்கு பிறகு மீண்டும் சினிமா தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நடிப்பதை ஆர்வமாக எதிர்பார்க்கிறேன்“ இவ்வாறு தேவயானி கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனா காரணமாக யு.ஜி.சி. ‘நெட்’ தேர்வு தள்ளிவைப்பு
கொரோனா காரணமாக யு.ஜி.சி. ‘நெட்’ தேர்வு தள்ளிவைக்கப்பட்டது.
2. திருவள்ளூர் அருகே கொரோனா தடுப்பூசி போடும் பணி கவர்னர் பார்வையிட்டார்
திருவள்ளூர் அருகே கொரோனா தடுப்பூசி போடும் பணியை கவர்னர் பன்வாரிலால் புரோகித் பார்வையிட்டார்.
3. கொரோனா தடுப்பூசி போடும் பணியை கவர்னர் ஆய்வு
திருவள்ளூர் அருகே கொரோனா தடுப்பூசி போடும் பணியை கவர்னர் பன்வாரிலால் புரோகித் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
4. கொரோனா தொற்று அதிகரிப்பு சென்னையில் பொதுமக்களுக்கு கபசுர குடிநீர் வழங்க வேண்டும்
கொரோனா தொற்று அதிகரிப்பதை தொடர்ந்து சென்னையில் பொதுமக்களுக்கு கபசுர குடிநீர் வழங்க வேண்டும் என அதிகாரிகளுக்கு கூடுதல் தலைமை செயலாளர் உத்தரவிட்டுள்ளார்.
5. பயணிகள் இன்றி சென்றன பகல் நேர பஸ்கள்: இரவு நேர ஊரடங்கு அமலுக்கு வந்ததால் 4 வழிச்சாலை வெறிச்சோடியது
தமிழகத்தில் இரவு நேர ஊரடங்கு நேற்று முதல் அமலுக்கு வந்து உள்ள நிலையில், பயணிகள் இன்றி பகல் நேர பஸ்கள் சென்றன. கோயம்பேடு, தாம்பரம் உள்ளிட்ட பஸ் நிலையங்களில் இருந்து வெளியூர்களுக்கு புறப்பட்டு செல்லும் கடைசி பஸ் குறித்த விவரம் வெளியிடப்பட்டு உள்ளது.