சினிமா செய்திகள்

இந்து மதத்தை இழிவுபடுத்தி பேச்சு; சினிமா இயக்குனர் வேலுபிரபாகரன் கைது + "||" + Speech insulting Hinduism; Cinema director Veluprabhakaran arrested

இந்து மதத்தை இழிவுபடுத்தி பேச்சு; சினிமா இயக்குனர் வேலுபிரபாகரன் கைது

இந்து மதத்தை இழிவுபடுத்தி பேச்சு; சினிமா இயக்குனர் வேலுபிரபாகரன் கைது
இந்து மதத்தை இழிவுபடுத்தி பேசிய வழக்கில் சினிமா இயக்குனர் வேலுபிரபாகரனை சென்னை மத்திய குற்றப்பிரிவு போலீசார் கைது செய்தனர்.
சென்னை,

‘பாரத் முன்னணி’ என்ற அமைப்பின் நிர்வாகி சிவாஜி, சினிமா இயக்குனர் வேலு பிரபாகரன்(வயது 64) மீது சென்னை போலீஸ் கமிஷனர் அலுவலகத்தில் புகார் மனு ஒன்றை அளித்திருந்தார். அதில், ‘ சினிமா இயக்குனர் வேலு பிரபாகரன், ‘யூடியூப்’ சேனல் ஒன்றுக்கு அளித்த பேட்டியில், இந்துக்கள் பற்றியும், இந்து மதத்தை பற்றியும் அவதூறாக பேசி உள்ளார். முருக கடவுள் பற்றியும், அவருடைய வேல் பற்றியும் இழிவான கருத்துகளை பதிவு செய்து உள்ளார். கந்த சஷ்டி கவசம் பற்றி அவதூறு தகவல்களை பரப்பி போலீஸ் நடவடிக்கைக்கு உள்ளான ‘கருப்பர் கூட்டம்’ அமைப்புக்கு ஆதரவாகவும் அவர் பேசி உள்ளார். அவரது பேட்டி இந்துக்கள் மனதை புண்படுத்தும் வகையில் உள்ளது. எனவே அவர் மீது சட்டப்பூர்வ நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும்.’ என்று கூறப்பட்டு இருந்தது.

இந்த புகார் மனு தொடர்பாக சென்னை மத்திய குற்றப்பிரிவு ‘சைபர் கிரைம்’ போலீசார் 6 சட்டப்பிரிவுகளின் கீழ் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரித்தனர். வேலு பிரபாகரன் மதுரவாயில் வெங்கரேஷ்வரா நகர் மெயின் ரோட்டில் உள்ள குடியிருப்பில் வசித்து வருகிறார். போலீசார் நேற்று காலை அவரை கைது செய்து, மத்திய குற்றப்பிரிவு அலுவலகத்துக்கு அழைத்து வந்தனர். அங்கு வைத்து அவரிடம் விசாரணை நடத்தப்பட்டது. இதைத்தொடர்ந்து அவர் நீதிமன்ற காவலில் சிறையில் அடைக்கப்படுவார் என்று போலீசார் தெரிவித்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஆன்லைனில் போலி முகவரி கொடுத்து மிளகு மூட்டைகளை திருடிய 2 பேர் கைது
ஆன்லைனில் போலி முகவரி கொடுத்து மிளகு மூட்டைகளை திருடிய 2 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
2. போலி நியமன சான்றிதழ் மூலம் பணியில் சேர்ந்த வழக்கு: ராமநாதபுரம் கல்வி அலுவலக அதிகாரி உள்பட 5 பேர் கைது
போலி நியமன சான்றிதழ் மூலம் பள்ளியில் இளநிலை உதவியாளராக சேர்ந்த வழக்கில் ராமநாதபுரம் முதன்மை கல்வி அலுவலக ஊழியர் உள்பட 5 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். நியமன சான்றிதழை கலர் ஜெராக்ஸ் எடுத்து கொடுத்து ரூ.20 லட்சம் மோசடி நடைபெற்றுள்ளது அம்பலமாகி உள்ளது.
3. பெரியகுளத்தில் மருத்துவ அதிகாரி வீட்டில் நகை, பணம் திருடிய வழக்கில் 5 பேர் கைது
பெரியகுளத்தில் மருத்துவ அதிகாரி வீட்டில் நகை, பணம் திருடிய வழக்கில் 5 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
4. பள்ளி மாணவிகளை விபசாரத்தில் ஈடுபடுத்திய கொடூர தாய் இன்ஸ்பெக்டரின் கணவர் உள்பட 3 பேர் கைது
தக்கலையில் பள்ளி மாணவிகளை விபசாரத்தில் ஈடுபடுத்திய கொடூர தாய், இன்ஸ்பெக்டரின் கணவர் உள்பட 3 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
5. விற்பனையாளரை தாக்கி டாஸ்மாக்கில் ரூ.1½ லட்சம் கொள்ளையடித்த கல்லூரி மாணவர் கைது
மூலனூர் அருகே டாஸ்மாக் கடையில் விற்பனையாளரை தாக்கி ரூ.1½ லட்சத்தை கொள்ளையடித்து சென்ற கல்லூரி மாணவரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...