சினிமா செய்திகள்

சூர்யாவின் ‘சூரரைபோற்று’ ஓ.டி.டியில் ரிலீசா? - படக்குழு விளக்கம் + "||" + Surya's 'Suraraiporru' ODT Release? - Film crew description

சூர்யாவின் ‘சூரரைபோற்று’ ஓ.டி.டியில் ரிலீசா? - படக்குழு விளக்கம்

சூர்யாவின் ‘சூரரைபோற்று’ ஓ.டி.டியில் ரிலீசா? - படக்குழு விளக்கம்
சூர்யாவின் ‘சூரரைபோற்று’ ஓ.டி.டியில் ரிலீஸ் செய்வது குறித்து படக்குழு விளக்கமளித்துள்ளது.

சுதா கொங்கரா இயக்கத்தில் சூர்யா, அபர்ணா பாலமுரளி ஜோடியாக நடித்துள்ள சூரரை போற்று படம் கொரோனா அச்சுறுத்தலால் திரைக்கு வருவதில் தாமதமாகி உள்ளது. தற்போது புதிய படங்கள் ஓ.டி.டி தளத்தில் ரிலீசாகி வருகின்றன. ஜோதிகாவின் பொன்மகள் வந்தாள் படம் தியேட்டர் அதிபர்கள் எதிர்ப்பை மீறி இணையதளத்தில் வெளியானது. இதையடுத்து சூர்யாவின் சூரரை போற்று படத்தை தியேட்டரில் வெளியிடமாட்டோம் என்றும் திரையரங்கு உரிமையாளர்கள் எச்சரித்தனர்.

இந்தநிலையில் தற்போது சூரரை போற்று படத்தின் தணிக்கை விவரங்கள் வெளியாகி உள்ளன. படம் 153 நிமிடங்கள் ஓடுகிறது என்பதையும் படத்தில் இருந்து தணிக்கை குழுவின் ஆட்சேபத்தினால் நீக்கப்பட்ட வசனங்கள் மற்றும் காட்சி மாற்றங்கள் குறித்த விவரங்களையும் வெளியிட்டுள்ளனர். இதை பார்த்த பலரும் சூரரை போற்று படம் இணையதளத்தில் வெளியாகிறதா? என்று கேள்வி எழுப்பினார்கள். படம் ஒ.டி.டியில் வெளியாகப்போகிறது என்ற தகவலும் இணையதளத்தில் பரவியது. இதனை படக்குழுவினர் மறுத்துள்ளனர். ‘சூரரை போற்று’ படத்தை ஓ.டி.டியில் வெளியிடும் திட்டம் இல்லை. தியேட்டரில் தான் ரிலீசாகும். கொரோனா ஊரடங்கு முடிந்து தியேட்டர்கள் திறக்கப்பட்டதும் ரிலீஸ் தேதி அறிவிக்கப்படும் என்றனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விஜய் சேதுபதி படம் ஓ.டி.டி.யில் ரிலீஸ்
விஜய் சேதுபதி படம் ஓ.டி.டி.யில் ரிலீசாக உள்ளது.
2. பொங்கல் விருந்தாக விஜய் நடித்த ‘மாஸ்டர்’ ஓ.டி.டி.யில் வெளியாகிறது
விஜய் நடித்த ‘மாஸ்டர்’ படம் பொங்கல் விருந்தாக ஓ.டி.டி.யில் வெளியாகிறது.
3. புதிய படத்தில் சூர்யா ஜோடியாக ராஷ்மிகா?
குறுகிய காலத்திலேயே மளமளவென வளர்ந்து முன்னணி கதாநாயகர்களுடன் ஜோடி சேரும் ராஷ்மிகாவை இப்போது சூர்யா படத்துக்கும் படக்குழுவினர் பரிசீலித்து வருகிறார்கள். இதுகுறித்து அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாக உள்ளது.
4. தீபாவளி விருந்தாக தியேட்டர், ஓ.டி.டி.யில் இன்று வரும் படங்கள்
தீபாவளி விருந்தாக தியேட்டர், ஓ.டி.டி.யில் இன்று வரும் வெளியாகும் படங்கள்.
5. நவம்பர் 12-ல் சூரரைப்போற்று திரைப்படம் ஓடிடியில் வெளியீடு - நடிகர் சூர்யா
சுதா கொங்கரா இயக்கத்தில் சூர்யா நடித்துள்ள சூரரைப் போற்று திரைப்படத்தின் ரிலீஸ் தேதியை படக்குழு அறிவித்துள்ளது.