சினிமா செய்திகள்

கங்கனாவுக்கு விஷால் ஆதரவு + "||" + Vishal supports Kangana

கங்கனாவுக்கு விஷால் ஆதரவு

கங்கனாவுக்கு விஷால் ஆதரவு
நடிகை கங்கனா ரணாவத்துக்கு விஷால் ஆதரவு தெரிவித்து உள்ளார்.
சென்னை,

நடிகை கங்கனா ரணாவத் மராட்டிய அரசை எதிர்த்து நிற்கிறார். மும்பை போலீசையும் விமர்சித்து வருகிறார். இதனால் ஆளும் சிவசேனா கட்சியினர் கங்கனாவுக்கு எதிராக போராட்டங்களில் குதித்துள்ளனர். மும்பையில் உள்ள கங்கனாவின் பங்களாவை இடிக்கும் முயற்சிகளும் நடந்தன. இதற்கு கோர்ட்டில் தடை பெற்றுள்ளார். இந்தி நடிகர், நடிகைகள், இயக்குனர்கள் பலர் கங்கனாவுக்கு எதிராக உள்ளனர்.

இந்த பிரச்சினை இந்தியா முழுவதும் கவனம் பெற்றுள்ளது. இந்த நிலையில் கங்கனாவுக்கு நடிகர் விஷால் ஆதரவு தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து விஷால் தனது டுவிட்டர் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ள பதிவில், “கங்கனா உங்கள் துணிச்சலை பாராட்டுகிறேன். எது சரி, எது தவறு என்பதற்கு தயங்காமல் குரல் கொடுக்கிறீர்கள். இது உங்களின் தனிப்பட்ட பிரச்சினை இல்லை. ஆனாலும் அரசின் எதிர்ப்பை எதிர்கொள்வதில் உறுதியாக இருந்தீர்கள். இது உங்களை ஒரு உதாரணம் ஆக்கி உள்ளது. 1920-களில் பகத்சிங் செய்ததற்கு நிகரான காரியம். அரசு செய்வது சரியில்லை என்றால் எதிர்த்து பேச உதாரணத்தை ஏற்படுத்தி உள்ளீர்கள். உங்களுக்கு தலை வணங்குகிறேன்.  இவ்வாறு கூறியுள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இங்கிலாந்து ராணியின் கணவர் பிலிப் மறைவு; அமெரிக்க அதிபர் ஜோ பைடன் இரங்கல்
இங்கிலாந்து ராணி இரண்டாம் எலிசபெத்தின் கணவர், இளவரசர் பிலிப் மறைவுக்கு அமெரிக்க அதிபர் ஜோ பைடன் இரங்கல் தெரிவித்து உள்ளார்.
2. குடியரசு தலைவர் ராம்நாத் கோவிந்துக்கு நடந்த பைபாஸ் அறுவை சிகிச்சை வெற்றி; மத்திய மந்திரி ராஜ்நாத் சிங் தகவல்
குடியரசு தலைவர் ராம்நாத் கோவிந்துக்கு நடந்த பைபாஸ் அறுவை சிகிச்சை வெற்றியடைந்து உள்ளது என மத்திய மந்திரி ராஜ்நாத் சிங் தெரிவித்து உள்ளார்.
3. பிரான்ஸ் நாட்டு கோடீசுவரர் ஹெலிகாப்டர் விபத்தில் மரணம்
பிரான்ஸ் நாட்டு கோடீசுவரர் மற்றும் எம்.பி.யான ஒலிவியர் டசால்ட் ஹெலிகாப்டர் விபத்தில் உயிரிழந்து உள்ளார்.
4. கர்நாடகாவில் வேளாண் விஞ்ஞானி மறைவு; முதல் மந்திரி இரங்கல்
கர்நாடகாவில் வேளாண் விஞ்ஞானி மற்றும் பத்ம பூஷண் விருது பெற்ற எம். மகாதேவப்பா காலமானார்.
5. தி.மு.க. கூட்டணிக்கு மக்கள் ஆதரவு அளிக்க வேண்டும்
வருகிற சட்டமன்ற தேர்தலில் தி.மு.க.கூட்டணிக்கு மக்கள் ஆதரவு அளிக்க வேண்டும் என்று உளுந்தூர்பேட்டையில் நடந்த அரசியல் விளக்க பொதுக்கூட்டத்தில் மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு கட்சி மாநில செயலாளர் கே.பாலகிருஷ்ணன் பேசினார்.