சினிமா செய்திகள்

தமிழ் பட நடிகருக்கு கொரோனா + "||" + Corona for Tamil film actor

தமிழ் பட நடிகருக்கு கொரோனா

தமிழ் பட நடிகருக்கு கொரோனா
தமிழ் பட நடிகருக்கு கொரோனா பாதிப்பு ஏற்பட்டு உள்ளது.
இந்தியாவில் கொரோனா பரவல் அதிகரித்து வருகிறது. அமிதாப்பச்சன், அபிஷேக் பச்சன், விஷால், நடிகைகள் ஐஸ்வர்யாராய், நிக்கி கல்ராணி, ஐஸ்வர்யா அர்ஜூன் டி.வி நடிகர் ரவிகிருஷ்ணா, டி.வி நடிகை நவ்யா சாமி உள்ளிட்ட நடிகர், நடிகைகள், இயக்குனர்கள் பலர் கொரோனா தொற்றில் சிக்கி குணமடைந்துள்ளனர். இந்த நிலையில் பிரபல இந்தி நடிகர் அப்தாப்பும் கொரோனா பாதிப்புக்கு உள்ளாகி இருக்கிறார். இவர் தமிழில் சித்திக் இயக்கத்தில் அரவிந்தசாமி, அமலாபால் நடித்து 2018-ல் திரைக்கு வந்த பாஸ்கர் ஒரு ராஸ்கல் படத்தில் அமலாபால் கணவராக நடித்து இருந்தார். இந்தியில் அதிக படங்களில் நடித்துள்ளார். காய்ச்சல் மற்றும் இருமல் ஏற்பட்டு பரிசோதனையில் அவருக்கு கொரோனா இருப்பது உறுதியானது. இதுகுறித்து அப்தாப் வலைத்தளத்தில் வெளியிட்டுள்ள பதிவில், ‘’எனக்கு கொரோனா பாதிப்பு ஏற்பட்டதால் மருத்துவர்கள் ஆலோசனையோடு வீட்டில் தனிமைப்படுத்தி சிகிச்சை பெற்று வருகிறேன். கடந்த சில நாட்களாக என்னுடன் தொடர்பில் இருந்த அனைவரும் பரிசோதனை செய்து கொள்ளுங்கள். வெளியே செல்லும்போது முக கவசம் அணியுங்கள். நமது உயிரை காப்பாற்றிக்கொள்ள நாம்தான் பாதுகாப்பாக இருக்க வேண்டும். கொரோனாவுக்கு எதிராக அனைவரும் இணைந்து போராடுவோம்” என்று கூறியுள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மராட்டியத்தில் இன்றும் 8 ஆயிரத்திற்கும் மேலாக கொரோனா பாதிப்பு
மராட்டியத்தில் இன்று 8 ஆயிரம் பேருக்கு மேலாக கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
2. டெல்லியில் மேலும் 145 பேருக்கு கொரோனா தொற்று
டெல்லியில் கடந்த 24 மணி நேரத்தில் 145- பேருக்கு கொரோனா வைரஸ் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
3. தமிழகத்தில் இன்று 442 பேருக்கு கொரோனா தொற்று
தமிழகத்தில் இன்று 442- பேருக்கு கொரோனா வைரஸ் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
4. கேரளாவில் இன்று 4,034- பேருக்கு கொரோனா தொற்று: 14- பேர் உயிரிழப்பு
கேரளாவில் இன்று 4,034- பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
5. கொரோனா பாதிப்பு: சுகாதாரத் துறை அதிகாரிகளுடன் பஞ்சாப் முதல்-மந்திரி இன்று ஆலோசனை
பஞ்சாப்பில் கொரோனா பாதிப்பு குறித்து சுகாதாரத் துறை அதிகாரிகளுடன் முதல்-மந்திரி கேப்டன் அமரீந்தர் சிங் இன்று ஆலோசனை நடத்த உள்ளார் .