சினிமா செய்திகள்

ஜேம்ஸ் பாண்ட் பட நடிகை மரணம் + "||" + Death of James Bond film actress

ஜேம்ஸ் பாண்ட் பட நடிகை மரணம்

ஜேம்ஸ் பாண்ட் பட நடிகை மரணம்
ஜேம்ஸ் பாண்ட் பட நடிகை மார்க்ரெட் நோலன் காலமானார்.
பிரபல ஹாலிவுட் நடிகை மார்க்ரெட் நோலன். லண்டனில் வசித்து வந்த இவருக்கு திடீர் உடல்நலக்குறைவு ஏற்பட்டு மரணம் அடைந்தார். அவருக்கு வயது 76. மார்க்ரெட் நோலன் மாடலிங்காக வாழ்க்கையை தொடங்கி 1960-களில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வந்தார். 1964-ல் வெளியான கோல்டு பிங்கர் ஜேம்ஸ் பாண்ட் படத்தில் நடித்து பிரபலமானார். ‘எ ஹார்ட் டேய்ஸ் நைட்’, ‘த பியீட்டி ஜங்கில்’, ‘திரி ரூம்ஸ் இன் மன்ஹாட்டன்’, கேர் ஆன் கவ் பாய், டுமாரோ, கேரி ஆன் ஹென்றி, ஸ்கை பண்டிட், பெர்ரி கிராஸ் த மெர்சி உள்பட ஏராளமான படங்களில் நடித்துள்ளார். பல தொலைக்காட்சி தொடர்களிலும் நடித்து இருந்தார்.

இவருக்கு 2 மகன்கள் உள்ளனர். மார்க்ரெட் நோலன் மறைவுக்கு ஹாலிவுட் நடிகர், நடிகைகள் இரங்கல் தெரிவிதுள்ளனர். சில வாரங்களுக்கு முன்பு பிரபல ஹாலிவுட் நடிகைகள் கெல்லி பிரஸ்டன், ஒலிவியா, டயானா அரிக் ஆகியோர் மரணம் அடைந்தனர். கொரோனா காலத்தில் ஹாலிவுட் நடிகைகள் தொடர்ந்து மரணம் அடைவது ரசிகர்கள் மத்தியில் சோகத்தை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சிங்கப்பூரில் வேலைக்காரப் பெண்ணின் மரணத்திற்கு காரணமான இந்திய வம்சாவளி பெண்
சிங்கப்பூரில் இந்திய வம்சாவளி பெண் ஒருவர் தனது வீட்டின் வேலைக்காரப் பெண்ணை சித்ரவதை செய்து கொலை செய்த சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.
2. ரஜினி, கமல் படங்களின் ஒளிப்பதிவாளர் நிவாஸ் மரணம்
தமிழ் திரையுலகில் 1980-களில் முன்னணி ஒளிப்பதிவாளராக இருந்த பி.எஸ்.நிவாஸ் கேரள மாநிலம் கோழிக்கோட்டில் குடும்பத்துடன் வசித்து வந்தார். வயது முதுமை காரணமாக நிவாசுக்கு உடல் நல பாதிப்பு ஏற்பட்டு நேற்று மரணம் அடைந்தார்.
3. கொரோனா சிகிச்சை பெற்ற சினிமா பின்னணி பாடகர் மரணம்
கொரோனா சிகிச்சை பெற்ற சினிமா பின்னணி பாடகர் மரணம்.
4. ஜேம்ஸ் பாண்ட் பட நடிகை தான்யா ராபர்ட்ஸ் காலமானார்
ஜேம்ஸ் பாண்ட் பட நடிகை தான்யா ராபர்ட்ஸ் 65 வயதில் காலமானார்
5. பிரபல வில்லன் நடிகர் மரணம்
பிரபல வில்லன் நடிகர் நர்சிங் யாதவ். இவர் தமிழில் ரஜினிகாந்தின் பாட்ஷா, விஜய்யுடன் குருவி, விக்ரமின் ராஜபாட்டை, விஷாலுடன் பூஜை, சக்தியின் ஆட்ட நாயகன் உள்ளிட்ட பல படங்களில் நடித்துள்ளார்.