சினிமா செய்திகள்

பட அதிபர்கள் சங்க தேர்தல்: தலைவர் பதவிக்கு 3 பேர் போட்டி நவம்பர் 22-ந்தேதி ஓட்டுப்பதிவு + "||" + Election of Image Principals Association To the position of chairman 3 people competition

பட அதிபர்கள் சங்க தேர்தல்: தலைவர் பதவிக்கு 3 பேர் போட்டி நவம்பர் 22-ந்தேதி ஓட்டுப்பதிவு

பட அதிபர்கள் சங்க தேர்தல்: தலைவர் பதவிக்கு 3 பேர் போட்டி நவம்பர் 22-ந்தேதி ஓட்டுப்பதிவு
புதிய நிர்வாகிகளுக்கான தேர்தல் அடுத்த மாதம் (நவம்பர்) 22-ந்தேதி நடைபெற இருக்கிறது.
தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் சங்கத்துக்கு 2 வருடங்களுக்கு ஒருமுறை தேர்தல் நடைபெறும். புதிய நிர்வாகிகளுக்கான தேர்தல் அடுத்த மாதம் (நவம்பர்) 22-ந்தேதி நடைபெற இருக்கிறது. அதில் தலைவர் பதவிக்கு டி.ராஜேந்தர், ‘தேனாண்டாள் பிலிம்ஸ்’ என்.ராமசாமி என்கிற முரளி ராம.நாராயணன், பி.எல்.தேனப்பன் ஆகிய 3 பேர் போட்டியிடுகிறார்கள். துணைத் தலைவர்கள் பதவிக்கு சிவசக்தி பாண்டியன், பி.டி.செல்வகுமார், முருகன், ஆர்.கே.சுரேஷ் ஆகிய 4 பேர் போட்டியிடுகிறார்கள். செயலாளர்கள் பதவிக்கு ‘கலைப்புலி’ ஜி.சேகரன், மன்னன், சுபாஷ் சந்திரபோஸ், ராதாகிருஷ்ணன், ராஜேஷ் ஆகியோரும், பொருளாளர் பதவிக்கு கே.ராஜன், சந்திரபிரகாஷ் ஜெயின் ஆகியோரும் போட்டியிடுகிறார்கள். வேட்பு மனு தாக்கல், கடந்த 15-ந் தேதி தொடங்கியது. டி.ராஜேந்தர், முரளி, பி.எல்.தேனப்பன் ஆகிய 3 பேரும் நேற்று முன்தினம் வேட்பு மனு தாக்கல் செய்தார்கள். வேட்பு மனுவை வாபஸ் பெற வருகிற 29-ந்தேதி கடைசி நாள். ஓட்டுப்பதிவு நவம்பர் 22-ந்தேதி காலை 8 மணிக்கு தொடங்கும். அன்று மாலையே முடிவுகள் அறிவிக்கப்படும்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பட அதிபர்கள் சங்க தேர்தல்: டி.ராஜேந்தருக்கு, எஸ்.தாணு ஆதரவு
தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் சங்கத்தில், 3 ஆயிரம் பேருக்கு மேல் உறுப்பினர்களாக இருக்கிறார்கள். அதில், ஓட்டுப்போட தகுதியான உறுப்பினர்களின் எண்ணிக்கை 1,307 பேர்.