சினிமா செய்திகள்

‘கருப்பன் குசும்புக்காரன்’ வசனம் மூலம் பிரபலமானவர்: மதுரையில் புற்றுநோய்க்கு சிகிச்சை பெற்ற நடிகர் தவசி மரணம் + "||" + Famous for his verse 'Karuppan Kusumpukkaran': Actor Thavasi dies after being treated for cancer in Madurai

‘கருப்பன் குசும்புக்காரன்’ வசனம் மூலம் பிரபலமானவர்: மதுரையில் புற்றுநோய்க்கு சிகிச்சை பெற்ற நடிகர் தவசி மரணம்

‘கருப்பன் குசும்புக்காரன்’ வசனம் மூலம் பிரபலமானவர்: மதுரையில் புற்றுநோய்க்கு சிகிச்சை பெற்ற நடிகர் தவசி மரணம்
மதுரையில் புற்றுநோய்க்கு சிகிச்சை பெற்று வந்த நடிகர் தவசி மரணம் அடைந்தார்.
திண்டுக்கல் மாவட்டம் நிலக்கோட்டை மட்டப்பாறை பகுதியைச் சேர்ந்தவர் தவசி (வயது 61). இவர் ‘கிழக்கு சீமையிலே’ சினிமா மூலம் நடிகராக அறிமுகமாகி ஏராளமான படங்களில் நகைச்சுவை, குணச்சித்திர வேடங்களில் நடித்துள்ளார்.

சிவகார்த்திகேயன் நடிப்பில் வெளிவந்த ‘வருத்தப்படாத வாலிபர் சங்கம்’ படத்தில் நடிகர் சூரியின் தந்தையாக நடித்து, ‘கருப்பன் குசும்புக்காரன்’ என்று அவர் பேசிய வசனம் பிரபலமானது. ரஜினிகாந்த் நடித்துவரும் ‘அண்ணாத்த’ படத்திலும் தவசி நடித்து வந்தார்.

இந்த நிலையில் சில மாதங்களுக்கு முன்பு நடந்த விபத்தில் காயமடைந்த அவர் மருத்துவமனையில் சிகிச்சைக்காக அனுமதிக்கப்பட்டார். அப்போது நடத்திய பரிசோதனையில் அவருக்கு புற்றுநோய் பாதிப்பு இருந்தது தெரியவந்தது. இதனைத் தொடர்ந்து புற்றுநோய்க்கு தவசி சிகிச்சை எடுத்து வந்தார். கடைசியாக மதுரை நரிமேடு பகுதியில் ஒரு தனியார் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த தவசி, நேற்று இரவு மரணம் அடைந்தார். தவசிக்கு அங்கம்மாள் என்ற மனைவியும் ஒரு மகனும், மகளும் உள்ளனர்.

இரங்கல்

‘கிழக்கு சீமையிலே’ படத்தில் தொடங்கி ‘அண்ணாத்த’ வரை 140-க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் தவசி நடித்துள்ளார். அவரது உடல்நிலை மோசமானதை தொடர்ந்து, அவருக்கு தேவையான உதவிகளை திருப்பரங்குன்றம் எம்.எல்.ஏ. டாக்டர் சரவணன் செய்து கொடுத்து வந்தார்.

இதுபோல், தவசி சமூக வலைதளத்தில் வீடியோ ஒன்றை பதிவிட்டு இருந்தார். அதில், மருத்துவமனை செலவுக்கு கூட பணம் இல்லாமல் கஷ்டப்படும் எனக்கும், என் குடும்பத்தினருக்கும் திரைத்துறையினர் உதவி செய்ய வேண்டும் என கேட்டிருந்தார். அந்த பதிவினை தொடர்ந்து நடிகர்கள் விஜய்சேதுபதி, சூரி, சிவகார்த்திகேயன் உள்ளிட்ட பலர் அவருக்கு பணஉதவி செய்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

நடிகர் தவசியின் மரணத்துக்கு திரையுலகினர் இரங்கல் தெரிவித்து வருகின்றனர். இதே போல் சமூக வலைத்தளங்களிலும் பலர் இரங்கல் பதிவிட்டு வருகின்றனர். அவரது இறுதிச்சடங்கு, சொந்த ஊரில் நடைபெறும் என உறவினர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பிரபல வில்லன் நடிகர் மரணம்
பிரபல வில்லன் நடிகர் நர்சிங் யாதவ். இவர் தமிழில் ரஜினிகாந்தின் பாட்ஷா, விஜய்யுடன் குருவி, விக்ரமின் ராஜபாட்டை, விஷாலுடன் பூஜை, சக்தியின் ஆட்ட நாயகன் உள்ளிட்ட பல படங்களில் நடித்துள்ளார்.
2. பிரபல நடிகர் மரணம்
பிரபல கன்னட நடிகரும், இயக்குனருமான புடல் கிருஷ்ணமூர்த்தி மரணம் அடைந்தார்.
3. வியாபாரி செல்வமுருகன் மரணம்: "காவல்துறையின் பெருமையை சீர்குலைக்க வேண்டாம்" - மு.க.ஸ்டாலின்
வியாபாரி செல்வமுருகன் மரணம் தொடர்பாக, தீவிரமாக விசாரித்து கொலைக்கு காரணமானவர்கள் தண்டிக்கப்பட வேண்டும் என்று மு.க.ஸ்டாலின் தெரிவித்துள்ளார்.
4. வியாபாரி செல்வமுருகன் மரணம் குறித்து விசாரிக்க வேண்டும்: மனித உரிமை ஆணைய புலன் விசாரணை பிரிவுக்கு உத்தரவு
பண்ருட்டி முந்திரி வியாபாரி செல்வமுருகன் மரணம் குறித்து விசாரிக்க வேண்டும் என்று மனித உரிமை ஆணைய புலன் விசாரணை பிரிவுக்கு உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது.
5. மராட்டிய முன்னாள் மந்திரி விநாயக்தாதா பாட்டீல் மரணம்
மராட்டிய முன்னாள் மந்திரி விநாயக்தாதா பாட்டீல் மரணம் உத்தவ்தாக்கரே இரங்கல்.