சினிமா செய்திகள்

கொரோனா சிகிச்சை பெற்ற சினிமா பின்னணி பாடகர் மரணம் + "||" + Death of corona treated cinematic playback singer

கொரோனா சிகிச்சை பெற்ற சினிமா பின்னணி பாடகர் மரணம்

கொரோனா சிகிச்சை பெற்ற சினிமா பின்னணி பாடகர் மரணம்
கொரோனா சிகிச்சை பெற்ற சினிமா பின்னணி பாடகர் மரணம்.
பிரபல மலையாள சினிமா பின்னணி பாடகர் சோமதாஸ். இவர் கேரள மாநிலம் கொல்லம் அருகில் உள்ள சாத்தனூரில் வசித்தார். மலையாள படங்களில் பல பாடல்கள் பாடி இருக்கிறார். மேடை கச்சேரிகள், வெளிநாட்டு இசை நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்றும் பாடல்கள் பாடி வந்தார்.

மலையாள பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்று மேலும் புகழ் பெற்றார். சோமதாசுக்கு சில தினங்களுக்கு முன்பு உடல்நலக்குறைவு ஏற்பட்டது. பரிசோதனையில் அவருக்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது உறுதியானது. இதையடுத்து ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்றார். தீவிர சிகிச்சைக்கு பிறகு அவரது உடல்நிலை தேறி வந்தது. இதையடுத்து அவரச சிகிச்சை பிரிவில் இருந்து சாதாரண வார்டுக்கு மாற்ற ஏற்பாடுகள் நடந்தன. ஆனால் அவரது சிறுநீரகத்தில் பாதிப்பு ஏற்பட்டதால் அதற்கு சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது.

இந்த நிலையில் திடீர் மாரடைப்பு ஏற்பட்டு மரணம் அடைந்தார். அவருக்கு வயது 42. மரணம் அடைந்த சோமதாசுக்கு மனைவி மற்றும் 2 பெண் குழந்தைகள் உள்ளனர். அவரது மறைவுக்கு மலையாள திரையுலகினர் இரங்கல் தெரிவித்துள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வீரபாண்டி தொகுதி சுயேச்சை வேட்பாளர் மரணம்
வீரபாண்டி தொகுதி சுயேச்சை வேட்பாளர் நேற்று மரணம் அடைந்தார்.
2. பிரபல நடிகர் மரணம்
பிரபல மலையாள நடிகர் பி.பாலச்சந்திரன் மரணம் அடைந்தார்.
3. பிரபல டைரக்டர் மரணம்
பிரபல மலையாள டைரக்டர் டி.எஸ்.மோகன் மரணம் அடைந்தார்.
4. அ.தி.மு.க.வை சேர்ந்த முகம்மதுஜான் எம்.பி. மாரடைப்பால் ‘திடீர்’ மரணம்
தமிழ்நாடு வக்பு வாரிய தலைவர் அ.முகம்மதுஜான் எம்.பி. ‘திடீர்’ மாரடைப்பால் காலமானார்.
5. பிரபல டைரக்டர் ஜனநாதன் மரணம்
தமிழ் திரையுலகின் முன்னணி இயக்குனரான எஸ்.பி.ஜனநாதனுக்கு இரு தினங்களுக்கு முன்பு உடல்நல குறைவு ஏற்பட்டு வீட்டில் மயங்கி விழுந்தார்.